What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Để anh quay giùm cho

[/URL][/IMG]
Nhìn kĩ ảnh đê, em đằng sau hakina cũng xinh ko kém đâu, .....=))

Bạn nga284 tới đỉnh Phan hôm nào đấy? Mình cũng leo từ mồng 5 đường Lai Châu. Hy vọng gặp nhau ở Sapa.

Em ở Ba Vì - Hà Tây vào báo danh ở đây có được không ạ
Tên: Trần Văn Định (ku tít)
Năm sinh: 15/08/1988
Quê Quán: Phong Vân
Tình hình là em cũng thích đi chơi nên muốn vào diễn đàn để học hỏi tổ chức cho hội bạn đi chơi. Em sẽ tổ chức đi Ba Vì cho hội bạn, bác nào có kinh nghiệm chỉ bảo em với nhé.

Em ở Ba Vì - Hà Tây vào báo danh ở đây có được không ạ
Tên: Trần Văn Định (ku tít)
Năm sinh: 15/08/1988
Quê Quán: Phong Vân
Tình hình là em cũng thích đi chơi nên muốn vào diễn đàn để học hỏi tổ chức cho hội bạn đi chơi. Em sẽ tổ chức đi Ba Vì cho hội bạn, bác nào có kinh nghiệm chỉ bảo em với nhé.

Oh oh. Chào mừng bạn tham ra hội, bạn gửi thêm thông tin cá nhân cho Mr Johnny nhe: [email protected]

Họ tên...
Năm sinh
Nguyên quán
Thường trú
Diện thoại liên lạc

Johnny se gưi đường linh danh sách hội viên tới bạn luôn

Về chuyến đi Ba Vì, bạn là thổ địa ở đó nên địa danh bạn biết hết rồi, mình nghĩ vấn đề là đi chỗ nào trước , chỗ nào sau, lên cùng đường sao cho hợp lý thôi.

VD. VQG Ba vì --> Đầm Long, Trại cò ( ăn trưa bằng đặc sản Cò luôn) --> ....---> Thuần Mỹ ( Tắm nước khoáng, thư giãn sau chuyến đi)

Chúc chuyến đi vui vẻ.

Bạn nga284 tới đỉnh Phan hôm nào đấy? Mình cũng leo từ mồng 5 đường Lai Châu. Hy vọng gặp nhau ở Sapa.
Tớ leo từ sáng mùng 4 tết cung Sín chải- Trạm Tôn. Tối mùng 4 ngủ ở 2.200m, tầm trưa mùng 5 sẽ lên đỉnh Phan. Tối ngủ ở 2.800m và chiều mùng 6 sẽ có mặt ở Sapa. Tớ còn ở Sapa chơi thêm ngày mùng 7 nữa.
Có gì lên đấy alo cho tớ nhé! Gặp nhau ở Sapa thì đi cùng nhau đi ăn đồ nướng, ngắm giai bản:D

Còn cháu là liên ạ cháu năm nay 2,6 tuổi ạ chau yêu màu tím ghét màu vàng cháu số báo danh là 03 ạ cháu xin cả nhà bình chọn cho cháu ạ cảm ơn ạ cháu yêu cả nhà ạ

Ơ hơ..ơ !!! Nhà cháu mang số báo danh 03 từ khi nào đó bác Độ ??
Mà bài này cháu hát cùng bé Johny nữa... Quý cô chú anh chị và các bạn bình chọn cho Johny nữa heng :D)). Mà mã số của Johny là gì nhỉ ??????? he he

Em ở HN vào hội đc ko các bác??

Nhất trí luôn. Chỉ cần bạn cảm thấy mảnh đất Hà Tây ( xưa) có điều gì đó cuốn hút bạn, và con người của Hà Tây lôi cuốn máu phiêu lãng trong bạn thì hãy gia nhập với chúng tôi. Những người con của Hà Tây Quê Lụa. Welcome!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,685
191,490
Latest member
vip777orgph
Back