What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
chị Nga với chị Quyên mùng mấy thì xuống núi nhỉ ? em với anh tuấn mùng 7-8 đá qua Sapa, ko biêt co gặp được anh chị em nào trên đó ko :D

E được nghe danh đội HÀ Tây PHƯỢT HỘI đã lâu nay mới có điều kiên để đăng kí tham gia.dù đã là năm cùng tháng tận muộn màng.nhưng thiết nghĩ muộn còn hơn ko.nên đánh liều đk tham gia kính mong cac bô lão và cac bạn ủng hộ.
Họ và tên :.NGUYỄN GIANG NAM
Nick trên phượt :OOOHMYGOD
Ngày tháng năm sinh:04/05
Thường trú : Không cụ thể do thừong xuyên di chuyển
Quê quán :16A2 E916 CỔ ĐÔNG-SƠN TÂY-HÀ TÂY
Điện thoại liên lạc :0168 .2007, 198
Skype, yahoo :toimaiyeuem6868,
Nghề nghiệp ( not important):nghề của e cũng phụ thuộc vào thời cuộc nên ko cố định

Hi vọng sẽ sớm được hội ngộ cùng các a e hà toi nhà mềnh.

Wellcom giang mai nhé sớm tham gia cùng anh em để còn đi thác loạn chứ
E được nghe danh đội HÀ Tây PHƯỢT HỘI đã lâu nay mới có điều kiên để đăng kí tham gia.dù đã là năm cùng tháng tận muộn màng.nhưng thiết nghĩ muộn còn hơn ko.nên đánh liều đk tham gia kính mong cac bô lão và cac bạn ủng hộ.
Họ và tên :.NGUYỄN GIANG NAM
Nick trên phượt :OOOHMYGOD
Ngày tháng năm sinh:04/05
Thường trú : Không cụ thể do thừong xuyên di chuyển
Quê quán :16A2 E916 CỔ ĐÔNG-SƠN TÂY-HÀ TÂY
Điện thoại liên lạc :0168 .2007, 198
Skype, yahoo :toimaiyeuem6868,
Nghề nghiệp ( not important):nghề của e cũng phụ thuộc vào thời cuộc nên ko cố định

Hi vọng sẽ sớm được hội ngộ cùng các a e hà toi nhà mềnh.

- Chào buổi tối , chào tạm biệt ngày cuối cùng của năm, chào tạm biệt những buồn vui lẫn lộn, chuẩn bị sẳn sàng để đón chào năm mới, đêm nay giao thừa lại về, năm mới lại đến, chúc cho ai đó và mọi thành viên nhà PHT hạnh phúc bên nữa yêu thương, chúc cho ai đó còn cô đơn sẽ tìm thấy một bờ vai chia sẽ,chúc cho ai đó tìm được nhau sau tháng năm dài xa cách, chúc cho năm mới tràn đầy niềm vui, hạnh phúc vừa đủ và bình yên thật nhiều.
HAPPY NEW YEAR 2012!!!(wait)

Last edited:
Tài lộc đến nhà,mèo rừng đi qua.Rồng vàng đi tới.Chúc mừng năm mới .Thịnh vượng an khang.Gia quyến bình an.Cát tường như ý.Cầu gì được ý.Phú quý đầy nhà.Đôla đầy két .Vàng bạc đầy tủ.Cuộc sống no đủ.Gia đình xung túc.Mọi người hạnh phúc...Năm mới chúc tất cả anh chị em của HTPH sang năm mới Vạn sự như ý.Tỷ sự như mơ,làm việc như thơ, đời vui như nhạc,coi tiền như rác,coi bạc như rơm.Chung thủy với Cơm.Sắc son với Phở,Cuộc sống hăm hở tràn ngạp tiếng cười.

Hôm nay em mới mò mẫm được vào hội phượt hay ho này.Các bác cho em tham gia với.Em 23 tuổi,nguyên quán An Khánh,Hoài Đức.Tết này hội mình có phượt đâu không nhỉ,cho em tham gia với...

Hôm nay em mới mò mẫm được vào hội phượt hay ho này.Các bác cho em tham gia với.Em 23 tuổi,nguyên quán An Khánh,Hoài Đức.Tết này hội mình có phượt đâu không nhỉ,cho em tham gia với...

Mùng 5 têt bọn mình chạy Tây Bắc mấy ngày, bạn muốn thì joi cùng nhé, liên lạc sô bác Tuấn(cũng người An Khánh) : 0903.408.784 (c)

Em Hà Tây gốc đơi ạh, CMTND cũng Hà Tây luôn. Cả nhà dìu dắt e với nhé.
Thủ tục hành chánh thế nào thì các ACE đi trước bẩu e với nhớ. iem chân thành cảm ơn và hậu tạ tạ.

Em đã gửi đầy đủ vào mail A Minsk rùi nhé.
Họ và tên: Lê Thị Ái Vân
Nick trên phượt : lethiaivan
Ngày tháng năm sinh: 01/09/1988
Thường trú : Xóm Hòa Bình - Cao Viên - Thanh Oai - Hà Tây
Quê quán : Xóm Hòa Bình - Cao Viên - Thanh Oai - Hà Tây
Điện thoại liên lạc : 0983140382
Yahoo : lethiaivan
Nghề nghiệp ( not important): Tạm thời trống vì iem cũng chưa cố định ạh
Em gửi lại cả nhà update e vào Hội với nhé

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt