What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Năm mới chúc Hà Tây Phượt Hội nhiều SỨC KHỎE - TIỀN BẠC - THỜI GIAN để phượt

Chúc hội ta ngày càng phát triển

Chào mừng các thành viên mới tham ra hội.

Mình mới cập nhật 2 bạn: lethiaivan + ooohmygod vào danh sách hội, em Johnny sẽ gửi đường linh cho các bạn

Đề nghị bạn: nhoceddy sớm kết nối lại với hội nhé.

Mình mới cập nhật 2 bạn: lethiaivan + ooohmygod vào danh sách hội, em Johnny sẽ gửi đường linh cho các bạn

Anh Muhsk về cửa nhà ấm cúng hẳn. Em mem mới vào nhà được mấy hôm thấy vắng hoe. Có mỗi anh Lãng Tử Sấu, đã thế lại còn thiên vị chưa nhiệt tình quan tâm chào đón mem mới .hihih
May quá A Muhsk đã lên tiếng (beer)

Tại đây, Fm38 xin gửi lời cảm ơn trân thành đến bác worldwhite (beer) và lee_jee_ooh (beer) đã rủ rê để rồi cùng trải nghiệm cung Tây Bắc, với đoạn mới là Sông Mã - Điện Biên Đông và cảm xúc dạt dào với mây Sìn Hồ, sương mù Sìn Hồ, mây Ô Quy Hồ...

Cảm ơn bác đã thu nạp chúng e vào hội.e hứa,e thề ,e đảm bảo sau này hội nhà mềnh có vu nào e sẽ cố gắng hóng thật tôt.hehe
Chúc nhà mềnh năm mới quyết thắng.

Tại đây, Fm38 xin gửi lời cảm ơn trân thành đến bác worldwhite (beer) và lee_jee_ooh (beer) đã rủ rê để rồi cùng trải nghiệm cung Tây Bắc, với đoạn mới là Sông Mã - Điện Biên Đông và cảm xúc dạt dào với mây Sìn Hồ, sương mù Sìn Hồ, mây Ô Quy Hồ...

Uầy uầy ! Hoá ra chui vô đây mà về sapa sau E đây hả bác worldwhite. Con KK đồng hành cùng E thụt giữa có vấn đề nên E ko vô Sông Mã - Sốp Cộp đc. AE chưa có tý duyên chạm nhau trên đường nhỷ :D. E gặp Nga284 nhà mình trên Sapa, Bác với Quyên qua đó sau :(.
Bạn FM38, lee_jee_ooh hay Bác worldwhite up ít ảnh biển mây Sìn Hồ đi !!!. E đi tráng mấy cuộn film rồi up phụ hoạ :D.

Năm mới chúc cả nhà an toàn trên mọi cung đường nhé ;).

Tình hình tết nhất cũng đã qua, mọi người đi phượt đi bụi cũng đã trở về, ai có những bức ảnh, những trải nghiệm hay thú vị thì chia sẻ với mọi người cho rôm nhỉ ^^. Đầu xuân hội mình có tổ chức gặp gỡ và đi đâu đó cho nó khí thể chứ nhỉ các bác ơi. Em thấy ở hội mình đội hình bây giờ rất đẹp đó nào là phó nháy, mẫu...có rất nhiều bác có kinh nghiệm trong hội nữa, hội mình mới có đi với nhau được 1 lần :(

Mới đầu năm nay mình đang chuẩn bị khăn gói quả bầu đi Thung nai cùng những người bạn mới hehe hội mình bố trí thế nào cho hợp lý để em còn tham gia nhé,T7 tuần này mình đi đền Gióng ở sóc sơn rùi,T7,CN tuần sau đi Thung Nai,vậy còn rảnh ngày chủ nhật tuần này huhu

Các bác cho em hỏi cái : Thủ tục hành chính để vào PHƯỢT HÀ TÂY có phức tạp không ? em phải làm hồ sơ như thế nào ? gặp những ai ? có phải phỏng vấn không ?....Mà em cũng hơi hơi già rồi tự dưng thấy cái trang này mới thấy thích tập tẹt phượt có được không ???

Chào các bác!
Em là Khanh quê ở Sơn Tây, em mún tham gia ClB, nhưng kinh nghiệm chưa có nhiều, hôm nào muốn thử sức cái, có chương trình các bác cho em tham gia với!
Mail: [email protected]
SĐT: 01645507559
Cảm ơn các bác.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,684
191,489
Latest member
HoangHR