What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Đang tháng giêng ngày rộng tháng dài , các bác xem co cung nào ngắn độ 1-2 ngày anh chị em nhà mình làm chuyến vừa la họp mặt đầu năm vừa thắt chăt tính đoàn kết , vừa chuẩn bị cho những chuyến dài hơn , xa hơn ...

Đang tháng giêng ngày rộng tháng dài , các bác xem co cung nào ngắn độ 1-2 ngày anh chị em nhà mình làm chuyến vừa la họp mặt đầu năm vừa thắt chăt tính đoàn kết , vừa chuẩn bị cho những chuyến dài hơn , xa hơn ...
Nhứt trí với ý kiến bác worldwhite, trước Tết đã hoãn vụ Suối Hai, rồi lại vụ ăn đồ nướng, Hội trưởng lên một "chương trình nhẹ" tháng này trước khi "chương trình nặng Apachai" để anh em chém tí, gió dạo này lặng quá rồi!

Các bác nghiên cứu vụ Tây yên tử xem thế nào nhỉ ? Nhà mềnh trai thì cầu tài lộc , gái thi cầu duyên ....các bác xem có chỗ nào hạp nữa không nhé ....

Từ nay tới 30/4 còn hơi bị xa. Chắc em nghĩ 1 chuyến đi ngắn hơn trước là hợp lý đấy...ACE cố gắng họp mặt đầu xuân cái đi nhỉ...ý kiến các bác sao?

FB không thấy ai ý ới gì cả nhỉ...Mạnh bạo đề xuất 1 buổi off (thay mặt Small leaf ...;)) ) Các bác nào yêu thích, đam mê, điên cuồng về ảnh ọt, chụp ảnh thì hẹn hò với nhau 1 buổi trao đổi kinh nghiệm. Già giúp trẻ tập chơi, ai có đồ ngon muốn nhượng lại thì sẵn luôn...=))...Còn ai đang có nhu cầu sắm thêm thì nhờ tư vấn...Em ngồi bồ hóng nhé... Vậy các bác nào nhiệt với vụ này thì alo nhau cái...cứ alo em cũng được...Số mới của em là 09.789.59159 hoặc số cũ 0169.800.7667

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,685
191,489
Latest member
HoangHR
Back