What's new

Hà Tây Phượt Hội

Status
Not open for further replies.
Ơ hơ..ơ !!! Nhà cháu mang số báo danh 03 từ khi nào đó bác Độ ??
Mà bài này cháu hát cùng bé Johny nữa... Quý cô chú anh chị và các bạn bình chọn cho Johny nữa heng :D)). Mà mã số của Johny là gì nhỉ ??????? he he

Em MS :00 có nhé. =))...riêng bài này em song ca vs chị nên để MS riêng. =))

Bạn nga284 tới đỉnh Phan hôm nào đấy? Mình cũng leo từ mồng 5 đường Lai Châu. Hy vọng gặp nhau ở Sapa.

E Quyên đi đường Thân Thuộc lên đỉnh Fan à ? Dự kiến mùng mấy ở sapa vậy !
Lưu số đt cả Nga284 và quyennt rồi. Mùng 7 mà bò được về kịp tới sapa thì 2 E ngắm dzai bản còn cho A ngắm Gái "Kinh" nhé :D.

E Quyên đi đường Thân Thuộc lên đỉnh Fan à ? Dự kiến mùng mấy ở sapa vậy !
Lưu số đt cả Nga284 và quyennt rồi. Mùng 7 mà bò được về kịp tới sapa thì 2 E ngắm dzai bản còn cho A ngắm Gái "Kinh" nhé :D.
Em đi đường Lai Châu anh, còn đường Thân Thuộc em không biết.
Sáng mồng 6 bọn em mới bắt đầu, dự định đi 1 tuần, hy vọng sẽ leo tới đỉnh trong vòng 4 ngày.
Nhà mình cùng tới 1 nơi nhưng có vẻ khó gặp nhau nhỉ.

Tết nhất gần quá rồi. Chúc cả nhà về nghỉ Tết vui vẻ:D. Mừng năm mới.

Wellcom đồng chí hà nội bây giờ đã thành Hà Tây 2 rồi đồng chí ạ,rất vui khi bạn đã muốn tham gia với hội mình.bạn gủi thông tin theo địa chỉ email của hội nhé.Oh oh. Chào mừng bạn tham ra hội, bạn gửi thêm thông tin cá nhân cho Mr Johnny nhe: [email protected]

Họ tên...
Năm sinh
Nguyên quán
Thường trú
Diện thoại liên lạc
Em ở HN vào hội đc ko các bác??

Em đi đường Lai Châu anh, còn đường Thân Thuộc em không biết.
Sáng mồng 6 bọn em mới bắt đầu, dự định đi 1 tuần, hy vọng sẽ leo tới đỉnh trong vòng 4 ngày.
Nhà mình cùng tới 1 nơi nhưng có vẻ khó gặp nhau nhỉ.

Thân Thuộc-Than Uyên-Lai Châu E ạ.
Vậy mùng 7 ko ở Sapa đc rồi :).

Ngày làm việc cuối cùng trong năm 2011.
Chúc tất cả mọi người có 1 cái tết đầm ấm, vui vẻ bên người thân và bạn bè.
Chúc mọi người 1 năm mới với nhiều thành công, nhiều may mắn và nhiều chuyến đi thú vị

lâu lắm mới được thăm hội mình thấy thèm hẹn một dịp đầu năm mới có dịp gặp mặt

Nghe danh bác cả đã lâu giờ mới thấy bác tái xuất giang hồ đây bác bảo bác thu kêu gọi anh em gặp mặt đầu xuân đê
lâu lắm mới được thăm hội mình thấy thèm hẹn một dịp đầu năm mới có dịp gặp mặt

Ủng hộ cái vụ gặp mặt!
Em về nhà mới đc 1 hôm thôi mà đã thấy chán quá rồi, còn 9 hôm nữa mới đc sổ lồng vi vu. Rất mong đợi đc gặp các bác, các anh chị em!
Hay CN 5/2 luôn đi! Nghi là nhiều người cũng phải làm việc bù vào thứ 7 ngày 4/2.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,685
191,489
Latest member
HoangHR
Back