What's new

[Chia sẻ] Hành trình hành hương xe đạp xuyên Việt từ SG-HN

Nếu Jack lên Đà Lạt thì nhớ báo trước nhé, ksvdc sẽ lên đón bạn ở cung đường quốc lộc 27 để cùng vào đà lạt nghỉ ngơi rồi tiếp tục về Bảo Lộc và tiếp đoạn cuối về TP HCM nhé. nhớ báo trước đó, vì ksvdc chỉ có thể đi vào ngày cuối tuần thôi, nhưng cứ báo trước để tính toán công việc cho tiện nhé. Nếu có thể thì hẹn gặp ở Đà lạt nhé. ksvdc sẽ mời bạn cafe của phố núi sương mù.
ksvdc

Nếu Jack lên Đà Lạt thì nhớ báo trước nhé, ksvdc sẽ lên đón bạn ở cung đường quốc lộc 27 để cùng vào đà lạt nghỉ ngơi rồi tiếp tục về Bảo Lộc và tiếp đoạn cuối về TP HCM nhé. nhớ báo trước đó, vì ksvdc chỉ có thể đi vào ngày cuối tuần thôi, nhưng cứ báo trước để tính toán công việc cho tiện nhé. Nếu có thể thì hẹn gặp ở Đà lạt nhé. ksvdc sẽ mời bạn cafe của phố núi sương mù.
ksvdc

ok có gì cho jack số dt đi,có gì gần tới jack sẽ gọi cho ksvdc.
số dt của jack nè:0903300238

Hôm nay 22/10/2012 bắt đầu từ Plei Ku sẽ đến Buôn Mê Thuột và tới Đà Lạt 376km và đường sẽ khó đi,phải cố gắng lên nào ?

okie. thanks Jack nhiều, quả thực khâm phục Jack lắm lắm, ksvdc cũng đang tập tành lại chạy xe đạp, mới có mấy ngày mà chân tay muốn "đứt" tách ra khỏi cơ thể luôn rồi nè, hôm nay khá hơn rồi, chạy được 35km/1h. Nhận được bao nhiêu là ý kiến, nào là ủng hộ đi làm bằng xe đạp, nào là nói ksvdc bị "khùng" và nhìn với ánh mắt lạ lạ lắm. hihi, dù sao thì sức khỏe cũng do mình tạo ra, chứ không ai ngoài mình cả. Cảm ơn Jack nhiều, nếu có thể thì chúng ta sẽ cùng độp xe ở đà lạt, phone: 0942130717.
chúc Jack sức khỏe và chân cứng đá mềm nhé.
ksvdc

okie. thanks Jack nhiều, quả thực khâm phục Jack lắm lắm, ksvdc cũng đang tập tành lại chạy xe đạp, mới có mấy ngày mà chân tay muốn "đứt" tách ra khỏi cơ thể luôn rồi nè, hôm nay khá hơn rồi, chạy được 35km/1h. Nhận được bao nhiêu là ý kiến, nào là ủng hộ đi làm bằng xe đạp, nào là nói ksvdc bị "khùng" và nhìn với ánh mắt lạ lạ lắm. hihi, dù sao thì sức khỏe cũng do mình tạo ra, chứ không ai ngoài mình cả. Cảm ơn Jack nhiều, nếu có thể thì chúng ta sẽ cùng độp xe ở đà lạt, phone: 0942130717.
chúc Jack sức khỏe và chân cứng đá mềm nhé.
ksvdc
hihi,mỗi người có mỗi sở thích mà,
trên thiền viện Tây Thiên có 1 tảng đá có câu nói .
Như tảng đá gió thổi không lai động.
Người trí tâm an định bất động trước khen trê

ksvdc chạy 35km/1h là hay rồi jack chạy dc có 10km/1h ah @@!

Thank, lời đồng viên của Jack nhé. chúng ta cùng cố gắng nhé, chúc Jack sức khỏe và có hành trình tốt

ksvdc

Chú sắp có bạn để uống coffee trên cao nguyên rồi đó, anh ở HN mấy bữa mà cuồng cẳng quá

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,587
191,442
Latest member
kubetstore1
Back