What's new

Hành Trình xuyên qua Việt...

Chúng tôi, những con người ở 2 vùng khác nhau của khu vực Bắc miền trung, qua Phượt.com đưa đẩy nhau vào cùng guồng đam mê và lên 1 kế hoạch không giống ai và với chỉ 1 cái gật đầu.OK lên đường.Hành trình bắt đầu thế này và chưa biết sẽ kéo dài bao lâu và sẽ đến đâu.

Chúng tôi hẹn gặp nhau tại HN nagày 12/11.10h sáng nay nhảy xe ra HN,lên xe gặp cả chú Còm.2 ae tung tăng ra đến bxe Mỹ Đình lúc 2h chiều.
Đói quá kiếm cái gì bỏ bụng đã.

Sau 15p thì nó ra thế này

Bác Polime cùng bác ThànhVinh thông báo đã có mặt ở HN và đang trên đường lại điểm hẹn.Chắc lát nữa thác loạn...Em ứ ăn thịt gà nữa đâu.

Last edited:
Hùi sáng em nhận đc tn của blue geo nghe anh tony teo hỏi có đi Bọ Cạp Vàng ko? lúc đó hem hỉu ý là sao? h thì hỉu rùi, mí bác hem pm em nữa, em ra đi ké cho vui ^^

Last edited:
hihi, khi nào 2 bác đến Nha Trang vậy, em dập dòm hình như là Chủ Nhật mà hôk biết phải hôk, thấy mọi người ăn chơi vui ghê

Cập nhật tình hình : hiện giờ chị momo1208 , Trần Hữu Tân , bác Xe đạp20011 , và Biết tôi không đang nhậu ở ngã tư An Sương . Còn 3 bác Thành Vinh , Lion , Huy Hoàng và 2 Phượt Nẫu chia phe dzô dzô ở NTMK Q.3
NKM : Nhậu Không Mệt Mỏi :help

hihi, khi nào 2 bác đến Nha Trang vậy, em dập dòm hình như là Chủ Nhật mà hôk biết phải hôk, thấy mọi người ăn chơi vui ghê
Cảm ơn bạn nhiều nhiều! Chủ nhật bọn tớ ghé qua Nha Trang đấy. Híc....toàn ăn với nhậu, không ngóc đầu lên nổi!:D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,778
Latest member
hahahwing
Back