What's new

Hành Trình xuyên qua Việt...

Chúng tôi, những con người ở 2 vùng khác nhau của khu vực Bắc miền trung, qua Phượt.com đưa đẩy nhau vào cùng guồng đam mê và lên 1 kế hoạch không giống ai và với chỉ 1 cái gật đầu.OK lên đường.Hành trình bắt đầu thế này và chưa biết sẽ kéo dài bao lâu và sẽ đến đâu.

Chúng tôi hẹn gặp nhau tại HN nagày 12/11.10h sáng nay nhảy xe ra HN,lên xe gặp cả chú Còm.2 ae tung tăng ra đến bxe Mỹ Đình lúc 2h chiều.
Đói quá kiếm cái gì bỏ bụng đã.

Sau 15p thì nó ra thế này

Bác Polime cùng bác ThànhVinh thông báo đã có mặt ở HN và đang trên đường lại điểm hẹn.Chắc lát nữa thác loạn...Em ứ ăn thịt gà nữa đâu.

Last edited:
Cafe Tao Đàn cùng 2 Mem nhà Nẫu

Bác Huy Hoàng mua tặng 5 cái vé số. Quả này mà trúng độc đắc là lắm chuyện để nói đây. Bác ThanhVinh Up hộ ảnh trao vé số hộ em làm bằng chứng cái,kẻo sau đánh nhau thì khổ.

Phút 89. Éo đi Đảo Dừa Lửa... nữa. Địa đạo Củ Chi thẳng tiến. 10h30' 6 người 3 xe máy lên đường. Kế hoạch thay đổi xoành xoạch.

Đã thấy xuất hiện nền văn minh lúa nước

Đường nhỏ vắng dần

12h trưa, Mọi người ngồi quán cafe HócMôn đợi SaoQuay và VânTrường(2ĐP) nhập đoàn.

Đọc bài của em mà thấy thương các bé quá ! Lịch trinh lên đó thế nào em cứ lên kế hoạch,đợt tới anh sẽ thu xếp và kêu gọi thêm mọi người lên góp 1 chút hơi ấm dưới xuôi!
Vân Trường và Sao quay đến nhập hội.4 xe-4 xế nam-4 ôm nữ.Đội hình quá đẹp.Tèn tén ten.

Cớ sao anh bỏ phố đi (cắt cỏ) chăn bò.

Hôm nay đi thăm địa đạo Củ Chi. Vui thật là vui. cảm ơn mẹchutchhit và saoquay nhiều lắm, trên đương đi thăm TV có gặp một số bạn sinh truơng đại học kĩ thuật tp HCM các bạn rẩt thân thiện và vui vẻ đáng yêu . chúc các bạn học tốt và sẽ là những phuoter tương li để cùng nhau khám phá nhiều cung đường của tổ quốc. ( sory mọi ngưồi nhé vì TV lỡ hẹn các bạn sv sẽ có hình trong tối nay nên phải tranh thủ lam ngay nếu không sẽ thất hẹn mât uy tín nhà phuot) mọi ngừoi đừng ném đá nhé, sẽ up hình sau
TV tặng các bạn sv nè

tranh thủ lúc nghỉ ăn TV làm việc mà mọi người ăn uông ầm ầm nên TV không có tâm trí nào viết bài hết, thông cảm nhé mọi người:L

Đọc bài của em mà thấy thương các bé quá ! Lịch trinh lên đó thế nào em cứ lên kế hoạch,đợt tới anh sẽ thu xếp và kêu gọi thêm mọi người lên góp 1 chút hơi ấm dưới xuôi!
Vân Trường và Sao quay đến nhập hội.4 xe-4 xế nam-4 ôm nữ.Đội hình quá đẹp.Tèn tén ten.

Cớ sao anh bỏ phố đi (cắt cỏ) chăn bò.

I pác đức lừa tình đấy pà kon uiiiiiiiiiiiii

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,928
191,777
Latest member
giothuong2k
Back