What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

Mai, thằng Ý gặp thằng Tây (Ban Nha)
Giữa hai thằng này có lắm oán ân
Thằng Tây bị bóp mấy lần
Chả biết có mần được phát này không?

Vầng vầng vầng hết sức thông cảm với nỗi buồn của các CĐV Hà Lan nhưng xin cả nhà cho em một tràng vỗ tay ạ ạ ạ ạ ạ :) :)) :)) :)) (beer) (beer) (beer) (beer) (beer)

Nhắn em Mây thân iêu, ngày mai em chọn Tây Bán Nhà đi nhá :D

Công nhựn em tài, em cứ chọn đội nào là đội đấy bị thua :))

Cuối cùng, quân Rút Hết Đinh
Làm tội làm tình, lại bóp Hà Lan :D
Mười cơ hội, được một bàn :shrug:
Quần cho các bạn Hà Lan vãi tè.

Ô hay nhà bác Tũn Bò
Theo Bồ Bồ ngỏm phò Hà Hà toi :)) :)) :)) :))

Em mời cả nhà (beer) (beer) (beer)

Em thấy mình có phán đoán và linh cảm tốt phết, hay là em xin làm CTV cho mấy nhà đài nhỉ :)

Bạn Mì nói làm sao í?Tớ chã bắt bọn Bồ bao giờ nhá, Bồ đá thế, làm sao mà đi sâu được.Mỗi tội đeck biết rút kinh nghiệm, cứ nghĩ thằng Tu-líp có bản lĩnh hơn bọn Bồ, và Nga ngố thậm chí chửa chắc đã lì bằng đám Ottoman.

Có Ác-sa-vin từ đầu thì chắc gì Nga đã thua Tây Bán Nhà nhỉ!

Em nghiệm rằng giải này HLV nào biết hát nhiều giọng sẽ thắng, cái cách HL bóp Italia, Tây và cả Ru làm cho em linh cảm thấy rằng họ hơi cực đoan trong việc triển khai lối chơi và luôn ra sân trong tâm lý sẽ ăn đối thủ :shrug:

Hôm nay gặp cáo già Rút Hết Đinh và Arshavin ngố là rõ ngay, họ đã không triển khai được lối chơi theo ý mình bị đối thủ kéo xuống giọng trầm nên đá như gà mắc tóc. Bằng chứng rõ nhất là Van De Vaart và Sneijder bắn chim liên tục, không hiệu quả nhưng không hề có giải pháp nào khác. các lần thay đổi người của HL cũng kém hiệu quả lẽ ra cần gia cố tuyến giữa thì họ lại tung Van Persie vào với ý định bóp chết gấu Nga nhưng đã bất thành. Ngay cả khi HL gỡ hòa phút 86 và bước vào hiệp phụ em vẫn thấy chính họ mới bị trạng thái tâm lý, và cuối cùng em đã đúng (c)

Hy vọng bác CVN vẫn kiếm được xu chứ?

Last edited:
Thôi, bạn Mì ăn rồi, cứ (beer)(beer) thoải mái đê, tớ đi ngủ cho lành:LL. Đấy, như bạn Mây í, bạn ấy biến từ lâu rồi - chắc phát hiện đặt sai niềm tin vào bọn Tu-lip từ sớm.:D

Các bạn Nhất bảng kiểu Bồ, Croatia với lại Hà lan để cho đội B ra quân trong trận cuối cùng vòng loại là một sai lầm lớn - rồi mai Tây Bán nhà có khi cũng tèo vì chuyện này. Chưa gì đã cho chúng nó nghỉ, mất hết cả khí thế

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,733
Latest member
yduochaithiencom
Back