What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

Bạn Mì à, cái món(beer) bia, tớ chịu, nhưng (beer)rượu thì khá hơn bia tẹo tẹo.
Tớ làm ngay trên chỗ cạnh cafe Sỏi Đá í, tiện thì ghé nhá.
Hôm nay tớ theo mấy bạn Hà lan với bạn Mây(c) cho bạn í đỡ Ố với Nộ:))=))

Tu-lip đá với gấu nga
Hai "thằng" đều thích, thật là khó đây
Thôi, bắt cho bọn người bay
Dù cho bọn gấu có thầy Da Cam:D

Hay thật, nhà bác tunbo này khều nhẹ cái là phọt ra thơ ngay, người đâu mà dạt dào lai láng thế :))

Sỏi Đá là ở đâu hả bác? em nghe tên quen quen nhưng chưa định vị được nó ở chỗ nào :)

Em đã PM số dây thép của em cho bác rồi đấy ạ (wait)

Hơ hơ, tớ nhắn cho bạn Mì dzồi nhá.
Hôm nay bạn Mì bắt Nga, mềnh theo Hà Lan.Hahaha, kết quả thế nào, cũng đều có (beer):))=))

Hôm nay thấy toàn các bạn da cam ở Basel, khoảng 100000, nhưng các bạn Nga ngố đâu có 4, 5 mống - ấy là các bạn đài truyền hình Đức bẩu vậy . Nhưng 4, 5 bạn NGa í hơn cả 100 nghìn các bạn da cam - ít nhất là cho Basel - vì 100 nghìn bạn da cam lấy đâu ra lắm tiền như 4, 5 bạn Nga kia, nhở . Công nhận các bạn Nga ăn chơi tàn bạo!

Các bạn Hà lan hôm nay chơi làm sao í, chán kinh, có khi bị Nga nhố bóp chết. Mà hôm nay không thấy bác nào vào đây nhỉ?

Vầng, thế là phán đoán của em đã đúng. Người Nga đã trình diễn một lối chơi khác với trận TĐ và họ đã thể hiện mình là 1 đối thủ xứng tầm với HL chứ không phải ăn may mà vào TK (c)

Bóng lăn là mọi chuyện đều có thể xảy ra, rồi sẽ có kẻ thắng người thua nhưng rõ ràng là xem xong Hiệp 1 trận đấu này thì thấy rằng HL cũng có thể bị thua chứ không như 2 trận gặp Italia và Pháp khi mà HL đá quá bốc khiến cho mọi người nghĩ rằng họ không thể bị đánh bại!

Nào (beer) cho gấu Nga!

Bác CVN hôm nay theo HL hỉ?

Mong cho bác thắng độ nhưng nếu có gãy thì cũng đừng trách em không cảnh báo trước nhé :))

Em chẳng lấy thằng nào thắng ở trận này :). Em chỉ lấy 1 kèo là cả 2 thằng đều ghi bàn trong 90' thôi :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,265
191,731
Latest member
myinstants39
Back