What's new

Hình ảnh chuyến đi: TÚ LỆ - MÙ CĂNG CHẢI - THAN UYÊN - Đèo Ô QUY HỒ - SA PA

Chán thật :(

Ảnh với chả ọt, Có bác nào đang xì ghềnh k tối ra beer với em giải sầu!

Chán thật :(

Ảnh với chả ọt, Có bác nào đang xì ghềnh k tối ra beer với em giải sầu!

Ba béo ráng đợi đến tối đi , các bạn sẽ phọt ra cả đống !=))

Đang ở SG thì rủ em Banmai đi cafe đi !(NT)

Hey các bác, ảnh cảnh thì chưa thấy đâu, em có tối kiến là nếu các bác muốn post ảnh người thì cứ lột trần người đó ra mà tốt, thì ko phạm luật, cảnh sát sẽ ko nhắc nhở, xoá bài hay treo nick :)) :LL

Cái ảnh lúa chín của bạn YMĐ, em thấy hay thật hay, giống hệt một cái ảnh MCC chụp tháng 10 năm ngoái của BCS, lạ nhỉ? :D :LL :Dam

Thông thường Tú lệ chín và gặt trước MCC, cơ mà năm nay lại nhuận hai tháng nào đó nên có chuyện ngược lại nhỉ, Tú lệ vẫn xanh rì, còn MCC lại đã chín!

Em chúc mừng các bác đã có trong bộ sưu tập lúa chín MCC ;) (c)

Hey các bác, ảnh cảnh thì chưa thấy đâu, em có tối kiến là nếu các bác muốn post ảnh người thì cứ lột trần người đó ra mà tốt, thì ko phạm luật, cảnh sát sẽ ko nhắc nhở, xoá bài hay treo nick :)) :LL

Cái ảnh lúa chín của bạn YMĐ, em thấy hay thật hay, giống hệt một cái ảnh MCC chụp tháng 10 năm ngoái của BCS, lạ nhỉ? :D :LL :Dam

Thông thường Tú lệ chín và gặt trước MCC, cơ mà năm nay lại nhuận hai tháng nào đó nên có chuyện ngược lại nhỉ, Tú lệ vẫn xanh rì, còn MCC lại đã chín!

Em chúc mừng các bác đã có trong bộ sưu tập lúa chín MCC ;) (c)

Tớ đính chính cho bác Anhgia chút, lúa chín bác ý pot hoàn toàn là chụp năm nay đấy ạ, bạn Black đừng đặt câu hỏi nghi ngờ thế, tội nghiệp :LL

@all: tình hình là tối nay off ẹp thế nào các đại ka nhờ, em đề nghị bác trưởng đoàn thông báo thời gian và địa điểm cho anh em với ạ.
@Anhgia: ảnh nào em chụp lúa mà bác thấy đẹp thì bác cứ pot ạ,

Nói thật là em chỉ mải mê chụp Ngọc Lan thôi (c) .
Các bác thích thì em sẽ phọt luôn 1 seri cho lụt server lun :LL . Em là em không để ý mà cũng chẳng quan tâm đến lúa chín hay xanh, Mây trên đèo hay sương dưới thung lũng... ngồi nghe bác HBQ,Cao Sơn kể chuyện cứ như là biết hết về Tây Bắc rồi, thế mới lạ. À, có vài bức hầu nhãn các bác, hơi lởm nhưng được cái có lòng, các bác đừng đâm chém nhé .
:D

Nói chung chuyến đi đọng lại trong tớ là: Nhựa là thằng cực kì quái đản, toàn giả chết bắt công.

Biết thế để tránh.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,262
191,730
Latest member
f8bet00net
Back