What's new

[Chia sẻ] Khai xuân Tự Do tìm hiểu thác Mu ở đâu? Cối Gạo như thế nào?

Thứ 6 cuối tuần ngày đi làm tuần đầu năm sau nghỉ tết. Sau tuần trà...máy AE tự hỏi ra xuân làm chuyến đê...hưởng ứng ngày mai luôn đi cho nóng...thế là alo...OK.
Đúng 5h sáng nay ngày 08/2/2014 (9/1 AL), hướng Tự Do cùng vọt...

Bác cho em hỏi với, từ Xã Đồng Ruộng có đường nào sang Xã Tân Dân ko nhỉ, đi thuyền cũng được, em đang định làm một chuyến đi xuyên từ Đồng Ruộng sang Tân Dân, kết cái đoạn này lắm, cơ mà chưa đi bao giờ..^^

Bác cho em hỏi với, từ Xã Đồng Ruộng có đường nào sang Xã Tân Dân ko nhỉ, đi thuyền cũng được, em đang định làm một chuyến đi xuyên từ Đồng Ruộng sang Tân Dân, kết cái đoạn này lắm, cơ mà chưa đi bao giờ..^^

Nếu bạn đến Đồng Ruộng mà muốn sang Tân Dân thì tốt nhất quay lại xã Yên Hòa, đến trung tâm xã sẽ gặp 2 đường ( bên trái con đường bạn đã đi vào, bạn rẽ đường bên phải nhé, ra chợ Yên Hòa...đi thuyển sang Tân Dân rất gần)...chuyến phượt Tân Dân bằng car mình chưa cán đích được do gặp đường đang đổ bê tông....
có Map này bạn tham khảo..

pic đi Tân Dân từ QL6 của mình..
1lJ8eA7g1P1L1Vz4EJIoTWBhlVE-1NxAAZv2r4_2nJM=w0-h465-no

tắc đường..

Chúc bạn có chuyến đi, đáng nhớ...

bác cho em hỏi từ Cối gạo có đường nào sang bên hạ trung hay Lương nội - Bá thước được không? mình muốn đi cả pù luông luôn.
Chuyến đi vừa rồi mình cũng có hỏi có đường nào xe máy đi được xuyên sang Thanh Hóa ko? Họ nói đi được nhưng bằng đường đi bộ...xe máy ko đi được....

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,891
191,764
Latest member
Chang2006
Back