What's new

Miền Bắc: Áo Phượt 2011 SOS gửi các bạn chưa lấy Áo - Updated Post# 1

Re: Miền Bắc: Áo Phượt 2011 Giá: 80.000đ /1 Áo, SOS. Cập nhật Post#299

Hôm nay 01/8 rồi đấy ah. Sao em mong áo Phượt cứ như mong Mẹ đi chợ....:)

Re: Miền Bắc: Áo Phượt 2011 Ngày giao áo: CHƯA CÓ. Vui lòng theo dõi thông tin tại BO

"Áo Phượt 2011 Ngày giao áo: CHƯA CÓ. Vui lòng theo dõi thông tin tại BOX ". Sốt ruột quá đi.

Re: Miền Bắc: Áo Phượt 2011 Ngày giao áo: CHƯA CÓ. Vui lòng theo dõi thông tin tại BO

hehè, yên tâm các bác, mưa bão chậm 1 vài ngày có sao đâu, mưa bão thế này làm gì có đoàn nào đi phượt được đâu, :)=))

May quá, sắp có công tác phí rồi. Có thể về HN lấy áo rùi, chậm 1 chút có sao đâu mà các bác. Bác nào sốt ruốt định phượt đón bão à :D

Nóng hổi, nóng hổi đê(NT);)(NT), thông báo tình hình là đến giời này lên Phượt mà vẫn chưa có thông tin gì về giao áo cả!:LL=)):LL

hehè, yên tâm các bác, mưa bão chậm 1 vài ngày có sao đâu, mưa bão thế này làm gì có đoàn nào đi phượt được đâu, :)=))
Bác nói thế nào ấy chứ, nhà em trưa thứ 7 mưa gió ầm ầm mà vẫn đi Trạm Tấu - Bắc Yên đấy thui, vừa về tối qua này...:))

Bác nói thế nào ấy chứ, nhà em trưa thứ 7 mưa gió ầm ầm mà vẫn đi Trạm Tấu - Bắc Yên đấy thui, vừa về tối qua này...:))
ô quả là dân phượt chuyên nghiệp :))

Bao giờ thì mới có áo nhỉ ! Lần đầu tiên đăng ký mua áo phượt nên rất thích thú :))

Cảm giác rất ..Yomost :0

Cùng chờ đợi nào :)

Tình hình này nhận áo xong là các bác vào Đà Nẵng luôn hay vào trong đó nhận áo 1 thể :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,891
191,763
Latest member
78winesq
Back