What's new

Miền Bắc: Áo Phượt 2011 SOS gửi các bạn chưa lấy Áo - Updated Post# 1

Re: Miền Bắc: Áo Phượt 2011 Ngày giao áo: 6-7/8 Updated Post# 1 và Post 349

Bạn Hương Giang ơi có thể giúp mình chuyển áo qua đường bưu điện nhanh nhất được không, làm sao mà chiều 8/8 có diện Tây Bắc thì quá tốt, Thanks bạn !

Bạn có cách nào gửi nhanh hơn ko? Mình e là bưu điện thì hơi chậm so với kế hoạch của bạn, giả sử hôm nay nhận áo, mai gửi Tín Thành Express, nhưng ko phải về Vinh nên lo là ko có dịch vụ chuyển đến, nếu dùng CPN của Bưu điện HN, e là vẫn sẽ chậm, vì mai - kia là cuối tuần. Bạn biết cơ quan NN làm việc dư lào rồi đấy.

Bạn đi Sơn La có qua HN thì ghé HN lấy, nhanh hơn ko?
Anw, tùy vào bạn, hãy advise cách gửi hàng nhanh nhất theo ý bạn, okie, man?

Bạn Tím ơi hôm nay (5/8) có áo mình nhờ bạn gửi theo đường bưu điện cho mình được không ? Vì ngày 9/8 mình đi Sơn La muốn có áo mới mặc ấy mà( vẫn đang trẻ con lắm, mong áo mới suốt à)bạn giúp mình với nhé , mình sợ để lâu ngày đó không kịp bạn ạ. Bạn gửi theo địa chỉ : Nguyễn Hoàng Hà xóm 6 xã Trung Thành – Yên Thành – Nghệ An . Mình sẽ thanh toán cước phí, mong bạn trả lời sớm nhé.Thân chào!

Bạn có cách nào gửi nhanh hơn ko? Mình e là bưu điện thì hơi chậm so với kế hoạch của bạn, giả sử hôm nay nhận áo, mai gửi Tín Thành Express, nhưng ko phải về Vinh nên lo là ko có dịch vụ chuyển đến, nếu dùng CPN của Bưu điện HN, e là vẫn sẽ chậm, vì mai - kia là cuối tuần. Bạn biết cơ quan NN làm việc dư lào rồi đấy.

Bạn đi Sơn La có qua HN thì ghé HN lấy, nhanh hơn ko?
Anw, tùy vào bạn, hãy advise cách gửi hàng nhanh nhất theo ý bạn, okie, man?
Đề nghị chị Tím không viết sai chính tả và không được viết tắt.hehe (Đợt trước mới bị Min, mod cảnh cáo xong).
Em đùa tí thôi ah. Có áo rồi, vui quá.hì

Chờ ý kiến của Ban lãnh đạo nên em chưa thông báo được địa điểm trong chiều nay.

Bà con chịu khó chờ tí, có khi kiểu này vào Đà Nẵng nhận áo rồi mặc sinh nhật Phượt luôn lại hay.

He he....

Em hóng hớt đợi địa chỉ giao áo cụ thể để qua lấy. May quá, mai em lại đi học gần Bờ Hồ :)

Em hóng hớt đợi địa chỉ giao áo cụ thể để qua lấy. May quá, mai em lại đi học gần Bờ Hồ :). Thế có bác nào nhà ở Cầu Giấy/Hoàng Quốc Việt cần nhờ người nhận hộ ko? Mai em đi lấy rồi tối đi học về sẽ mang lại cho các bác luôn :)

Nhờ Mod xóa giúp reply này nhé. Tại đọc xong trả lời luôn, không xem mấy Reply bên dưới :(
Lần sau Nim rút kinh nghiệm!

Bạn Hương Giang và bạn Tím ơi thế có thể chuyển ra bến xe Mỹ Đình có xe người nhà được không bạn , tầm 7-8h sáng hàng ngày ấy.

hoan hô... vậy là có áo rùi... hóng cái địa chỉ lấy áo..
2 ngày cuối tuần rảnh... hi hi... vậy là lang thang luôn với áo mới....

Rút cục là nhận áo chỗ nào nhỉ, mình đang định mai cởi trần đi tập thể dục sáng, ăn sáng xong ra điểm hẹn cafe lấy áo phượt mặc đi lượn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,887
191,762
Latest member
78winesq
Back