What's new

Miền Bắc: Áo Phượt 2011 SOS gửi các bạn chưa lấy Áo - Updated Post# 1

Re: Miền Bắc: Áo Phượt 2011 Ngày giao áo: 6-7/8 Updated Post# 1 và Post 349

Dear All,

Sorry các bạn, cho đến 5g chiều nay thì lô hàng gửi từ SG ra HN theo đường CPN Tín Thành với cước phí khá đắt 830.000 VNĐ đã rớt chuyến bay ngày hôm qua nên ko thể giao tới tay tớ như dự kiến.

Tớ đã cố yêu cầu giao hàng vào ngày mai, chủ nhật, nhưng không sure Tín Thành sẽ làm việc này, tớ đã claim từ chiều, nhưng phong cách làm việc của các bạn rất VNA.

Rất tiếc lại phải thông báo tới các bạn về lịch trả áo cho Mems phải tạm hoãn cho tới khi nào tớ nhận được áo.
Chậm nhất là ngày 8/8 sẽ chốt chính xác thời gian và địa điểm để trả áo phượt cho các bạn.
Thông báo này ko được đưa ra sớm hơn do tớ có chút công việc bận nên bây giờ mới có thể online để cập nhật thông tin

SORRY MEMS và cảm ơn các bạn đã kiên nhẫn chờ đợi.

Re: Miền Bắc: Áo Phượt 2011 Ngày giao áo: SORRY... Updated Post# 1 và Post 382

Biết thế gửi otô có phải nhanh hơn o. giá lại rẻ nữa chứ.

1-vài ngày không thành vấn đề :), mình đang ốm không biết có đến được không hic

Kiểu gì thì kiểu các bác cũng có áo diện vào Đà Nẵng mà ;).

Vậy là mai mới có áo.buồn ghê :(

Chậm nhất là ngày 8/8 sẽ chốt chính xác thời gian và địa điểm để trả áo phượt cho các bạn.
.
HIx mai chưa chưa chắc đá có áo đâu ban ạ. Chết dở sáng ngày kia mình đi Móng Cái chục hôm nữa mới về, muốn có áo mặc, tính sao bây giờ :(. Cứ tưởng có áo sớm mặc mấy hôm ai dè chậm đến cả tuần giời so vs dự kiến (nói vậy thôi chứ mình cũng thông cảm, ko có ý trách móc j` BTC đâu). Mong chiều hoặc tối (đêm cũng dc) thứ 2 áo sẽ đến tay.

Thấy bạn có vẻ rất sung sướng khi công việc của 4R ko được suôn sẻ như kế hoạch nhỉ?

Tôi thấy bạn cũng có tên trong danh sách mua áo, trong kinh doanh bạn được gọi là khách hàng, và cho dù diễn đàn KHÔNG kinh doanh, tôi vẫn TRÂN TRỌNG xin lỗi bạn vì đã không giao được áo cho bạn đúng như kế hoạch. Bạn có yêu cầu gì thêm đối với chúng tôi sau các sự cố này không?

Hết nhiệm vụ của Ban tổ chấy, giờ hỏi nhỏ bạn có muốn đổi tít Phượt thủ thành Phượt dùi ko? =)) ;) =)) (3 cái icon này tôi copy đúng icon của bạn trong bài quote phía trên)

Dạo này khó ở, tớ rất thích đi gây sự, tệ thật!

Nóng hổi, nóng hổi đê (xóa bớt icon), thông báo tình hình là đến giời này lên Phượt mà vẫn chưa có thông tin gì về giao áo cả!:LL (xóa bớt icon)

Chưa chắc đã là mai đâu, nhưng chắc là mai sẽ có thông báo chính thức từ Ban tổ chức đấy!=));)=))

Tkss bạn đã thông cảm. Áo đã ở Hà Nội, chỉ có điều chưa được giao về tay tớ. T2 chắc chắn bạn sẽ nhận được áo đi Móng Cái.

Once again, xin lỗi vì nx sự cố bất khả kháng.

HIx mai chưa chưa chắc đá có áo đâu ban ạ. Chết dở sáng ngày kia mình đi Móng Cái chục hôm nữa mới về, muốn có áo mặc, tính sao bây giờ :(. Cứ tưởng có áo sớm mặc mấy hôm ai dè chậm đến cả tuần giời so vs dự kiến (nói vậy thôi chứ mình cũng thông cảm, ko có ý trách móc j` BTC đâu). Mong chiều hoặc tối (đêm cũng dc) thứ 2 áo sẽ đến tay.

Bạn Tím ơi áo mình không cần gửi nữa mà ngày 21/8 mình sẽ qua Hà Nội lấy luôn bạn nhé, mình có thể tới địa chỉ nào ở HN để nhận đây bạn Tím ?

Tận 21/8 cơ à? Okie, sẽ xem sau khi giao áo xong thì bạn nào sẽ quản lý các áo chưa trả, lúc đó sẽ sms nhé :)

Bạn Tím ơi áo mình không cần gửi nữa mà ngày 21/8 mình sẽ qua Hà Nội lấy luôn bạn nhé, mình có thể tới địa chỉ nào ở HN để nhận đây bạn Tím ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,888
191,762
Latest member
78winesq
Back