What's new

Miền Bắc: Áo Phượt 2011 SOS gửi các bạn chưa lấy Áo - Updated Post# 1

Re: Miền Bắc: Áo Phượt 2011 Ngày giao áo: 8/8/2010 từ 8g30am Updated Post# 1

Đã cập nhật kế hoạch trả áo cho MEMS Hà Nội tại post #1

Mình ở Quảng Ninh, ko lên nhận được áo, không hiểu BQT có gửi CPN về Quảng Ninh cho mình được ko nhỉ, tiền cước phí mình sẽ thanh toán dưới này.

Many thanhk chị Tím và các đồng chí phượt đã sắn tay đưa áo sưởi ấm con tim các phượt hữu.

Last edited:

Thank's Tím đã vất vả mấy hôm vừa rồi. Mai tớ không xuống nhận áo trực tiếp được nhưng vợ đang công tác ở dưới đó nhận áo hộ tớ được chứ Tím? Mỗi tội là không mang CMT của tớ, các bạn thông cảm và tạo điều kiệh cho tớ nhé. Nếu có vướng mắc gì pm với tớ vào số 0942522992 hoặc qua Inbox nhé :D

Ka ka mai có aó đi phượt rồi ^^. Chờ từng ngày nhận áo, cuối cùng ngày đó đã đến

Re: Miền Bắc: Áo Phượt 2011 Ngày giao áo: SORRY... Updated Post# 1 và Post 382

Thấy bạn có vẻ rất sung sướng khi công việc của 4R ko được suôn sẻ như kế hoạch nhỉ?

Tôi thấy bạn cũng có tên trong danh sách mua áo, trong kinh doanh bạn được gọi là khách hàng, và cho dù diễn đàn KHÔNG kinh doanh, tôi vẫn TRÂN TRỌNG xin lỗi bạn vì đã không giao được áo cho bạn đúng như kế hoạch. Bạn có yêu cầu gì thêm đối với chúng tôi sau các sự cố này không?

Hết nhiệm vụ của Ban tổ chấy, giờ hỏi nhỏ bạn có muốn đổi tít Phượt thủ thành Phượt dùi ko? =)) ;) =)) (3 cái icon này tôi copy đúng icon của bạn trong bài quote phía trên)

Dạo này khó ở, tớ rất thích đi gây sự, tệ thật!
Bó tay! Bây giờ mình lên mới thấy, đọc cái này mình cũng suy nghĩ nhiều, giờ mà mình nói lại thì thành ra nhiều chuyện, híc! Tùy bạn nghĩ thế nào thì nghĩ vậy, quyền nghĩ về người khác thế nào là thuộc về bản thân mình mà!(NO) Chỉ đơn giản là bản thân mình không nghĩ mình xấu thì người khác cũng sẽ không nghĩ về mình xấu!

Yess, bạn cung cấp thông tin địa chỉ người nhận, hãng CPN, bọn tớ sẽ thu xếp gửi cho bạn trong thời gian sớm nhất.

Mình ở Quảng Ninh, ko lên nhận được áo, không hiểu BQT có gửi CPN về Quảng Ninh cho mình được ko nhỉ, tiền cước phí mình sẽ thanh toán dưới này.

Khi nào vợ bạn đi nhận áo thì nhờ bạn nhắn tin từ số di động của bạn vào máy vợ bạn để verify nhé :D

Thank's Tím đã vất vả mấy hôm vừa rồi. Mai tớ không xuống nhận áo trực tiếp được nhưng vợ đang công tác ở dưới đó nhận áo hộ tớ được chứ Tím? Mỗi tội là không mang CMT của tớ, các bạn thông cảm và tạo điều kiệh cho tớ nhé. Nếu có vướng mắc gì pm với tớ vào số 0942522992 hoặc qua Inbox nhé :D

Tím ới ời ơi áo của trẻ em (đã đăng ký) có nhận luôn ở đây không nhỉ

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,890
191,763
Latest member
8kbetcompe
Back