What's new

Miền Bắc - Áo Phượt 2012. Đã chốt đơn hàng. Yêu cầu check lại đơn hàng # 372

Status
Not open for further replies.
Re: Áo Phượt 2012: Đăng ký, đóng tiền và tự hào là một thành viên của Phuot.vn (CT tr

Đến 4 giờ chiều ngày hôm nay 14/5 mình đã nhận được các chuyển khoản của các bạn sau:
1. Loanli_1402 (250k): 1 áo nam có cổ size L, 1 áo nữ có cổ size L
2. HUNGHBB (250K) :1 áo nam có cổ size L, 1 áo nữ có cổ size S
3. cafelela (175k) : 1 áo có cổ nữ size S, 2 cuốn lịch
4. anh Phong Bad (645k): 1 áo nam có cổ, 1 áo nam không cổ size L, 2 áo nữ có cổ, 2 áo nữ không cổ size M
5. Nguyễn Thị Huyền (430K): 1 áo nam không cổ size M, 1 áo nữ không cổ size M, 10 cuốn lịch
Nếu ai chuyển khoản cho mình mà chưa thấy có thông tin ở đây thì mong mọi người nhắn lại với mình nhé.
Cảm ơn mọi người nhiều nhiều!!!

Re: Áo Phượt 2012: Đăng ký, đóng tiền và tự hào là một thành viên của Phuot.vn (CT tr

Nhà tớ đăng ký 2 cái:
Nick: tiger96
Loại áo: không cổ
Giới tính/ size: 1 nam/L; 1 nữ/L
Nhận hàng tại: Hà Nội
Thanh toán: chuyển khoản.

Nick: hatrang90
Loại áo: Có cổ
Số lượng-Size: 1L
Thanh toán: Chuyển khoản
bạn cho mình hỏi luôn là có thể ship lên Thái Nguyên hộ mình dc ko...nếu dc bạn nhắn lại để mình chuyển tiền ship luôn nhé..(cũng thành viên mới luôn..có gì mong mọi ng chỉ bảo..)

Last edited:

Nick: robinhood_vnt
Loại áo: Có cổ
Số lượng-Size: 1XL
Thanh toán: Tiền mặt

Tkss các bạn Bình Dương, bạn vui lòng chuyển tiền cho cầu Sài Gòn - đại diện Minhmio nhé :)

Cho mình đk 1 với^^
Nick: Fall River
Loại áo: Không cổ
Số lượng-Size: 1 M
Thanh toán: Ck

Nick: Alice26
Loại áo: Không cổ
Số lượng-Size: 1M
1 áo nam nữa ạ :
Số lượng - size 1L
Loại áo : Có cổ
Thanh toán: Tiền mặt ^^

Last edited:

Nick: kaothao.90
Loại áo: 1 Có cổ
Số lượng-Size: 1L
Nhận hàng tại: Hà Nôi
Thanh toán: Tiền mặt
Chủ tài khoản : Cao Thị Thu Thảo

Mình đã đặt 2 áo rồi. Nhưng cho mình hỏi giá áo có cổ size xl là bao nhiêu vậy???

(Giá có niêm yết trang đầu đó bạn Không cổ 90k, có cổ 125k)

Last edited by a moderator:

Mình đã đặt 2 áo rồi. Nhưng cho mình hỏi giá áo có cổ size xl là bao nhiêu vậy???

(Giá có niêm yết trang đầu đó bạn Không cổ 90k, có cổ 125k)

Hình như tất cả các size đồng giá: có cổ 125k, Không cổ 90k

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,270
191,736
Latest member
win79rocks
Back