What's new

Miền Bắc - Áo Phượt 2012. Đã chốt đơn hàng. Yêu cầu check lại đơn hàng # 372

Status
Not open for further replies.
Re: Áo Phượt 2012: Đăng ký, đóng tiền và tự hào là một thành viên của Phuot.vn (CT tr

Rất muốn khách hàng hài lòng, tuy vậy BTC e là hơi khó trong thời điểm này,

Có thể thử áo mẫu ở SG được không bạn ? (tất nhiên là khi nào có áo đối chứng)
Vui lòng cho địa chỉ và thời gian cụ thể (nếu được)

Re: Áo Phượt 2012: Đăng ký, đóng tiền và tự hào là một thành viên của Phuot.vn (CT tr

Nick: vdt8888 - Toàn
Loại áo: Có cổ + Không cổ
Số lượng-Size: 2L (1 có cổ + 1 không cổ)
Nhận hàng tại: Hà Nội
Thanh toán: Tiền mặt

tuananhgtvt đã CK số tiền: 215,000 (90,000 cho áo Nam k cỗ cỡ M + 125,000 cho áo Nam có cổ cỡ M) cho bạn Mai Thúy Trinh vào sáng nay - 13/06/2012 theo như Post #36 và stt 12

Nick: Nguyen Thi Huyen
Sex: Nữ
Loại áo: không cổ
SL: 1 nam M + 1 nữ M
Nhận hàng tại: Hà Nội
Thanh toán: Chuyển khoản
(Sáng mai mình sẽ CK tiền cho bạn Mai Thị Thúy Trinh)

Hi mọi người, đến 5 h chiều ngày hôm nay em đã nhận được chuyển khoản đầu tiên của bạn có nick là:
TUANANHGTVT - AO PHUOT NAM CO CO 1M, NAM KHONG CO 1M.
Em cũng thành thật sorry các bạn muốn nộp tiền mặt ạ, nếu có thể từ ngày mai các bạn đến địa chỉ Nhà E khách sạn La Thành (Đi đường Vạn Phúc, Vạn Bảo nhé) em chỉ thu trong giờ hành chính (ưu tiên cả giờ ăn trưa nếu được:D) và chỉ thu được từ thứ 2 đến thứ 6 nhé! Cuối mỗi ngày em sẽ cập nhật tình hình thông tin cho tất cả mọi người. Thanks mọi người nhiều ạ!!!

Em nhà gần chịu khó ra gặp chị Trinh ở ks La Thành vậy nhuwg kẹt quá nêu thu thêm vào chủ nhật thì hay nhờ

Số tài khoản của Loan có đúng hem đấy, mình đã chuyển theo số cũ và chưa thấy bị trả lại :(

Bạn Trinh check cho mình số tiền nhé, mình đã gửi mail UNC rồi đấy,

Sorry em Huyền, đúng là số TK ban đầu chị type thừa 1 số 0, hy vọng ko làm phiền em nhiều hic hic.

Đã sửa lại số chuẩn và update

Nick: Mezzazzy
Loại áo: Không cổ
Số lượng/size: 2L
Nhận hàng tại Hà Nội
Thành toán: Tiền mặt

"Hà Nội:

Đại diện: Mai Thị Thúy Trinh / Nick Phượt: Cancerxinh
Email: [email protected]
Điện thoại: O1276549789
Chuyển khoản: Mai Thị Thúy Trinh - Số TK VCB Hà Nội Chi nhánh Thành Công - No. 04510001719630

Đóng tiền mặt tại: địa chỉ Nhà E khách sạn La Thành (Đi đường Vạn Phúc, Vạn Bảo nhé), chỉ thu trong giờ hành chính (ưu tiên cả giờ ăn trưa nếu được) và chỉ thu được từ thứ 2 đến thứ 6."

@ Tím: Chị ơi số TK sai rùi chị sửa nhé.thừa 1 số 0
Số đúng là: 0451001719630

Oài, hèn rì sáng nay mềnh bị NH trả lại tiền, vào kiểm tra lại thấy đúng là mình sai nhưng băn khoăn vì rõ là chỉ coppy&paste thôi mà. Hóa ra là chỉ dẫn đã được điều chỉnh.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,283
191,737
Latest member
luathoangnguyen
Back