What's new

Miền Bắc - Áo Phượt 2012. Đã chốt đơn hàng. Yêu cầu check lại đơn hàng # 372

Status
Not open for further replies.
Re: Áo Phượt 2012: Đăng ký, đóng tiền và tự hào là một thành viên của Phuot.vn (CT tr

Nick:kub4undre
Loại áo: không cổ
Số lượng: 01 Nam size M/ 01 Nữ size M
Thanh toán: Tiền mặt
Nơi nhận: Hà Nội

Re: Áo Phượt 2012: Đăng ký, đóng tiền và tự hào là một thành viên của Phuot.vn (CT tr

Nick:Huy Phong(Chị Két)
Loại áo: Có cổ
Số lượng-Size: 1L
Nhận hàng tại: Hà Nội
Số DT: 01683336488

Tối nay anh sang Tím đo người anh xem anh mặc áo cỡ mấy nhé. Năm ngoái mặc M thì nhô bụng, mặc L thì hơi dài. Có mẫu mà thử thì tốt :)

Em đo bằng tay nhé? Có áo trẻ con đấy ạ, anh có tặng cho TẤT CẢ các cháu không để em đếm rồi đặt hàng với nhà SX luôn?

Tối nay anh sang Tím đo người anh xem anh mặc áo cỡ mấy nhé. Năm ngoái mặc M thì nhô bụng, mặc L thì hơi dài. Có mẫu mà thử thì tốt :)

Nick (hoặc tên thật): Ngô Doãn Trường
Loại áo: Không cổ
Số lượng-Size: 1-M
Nhận hàng tại: Hà Nội

Các bạn đăng ký mua áo chuyển tiền cho BTC nhé.

Đơn hàng được xác nhận (chính xác) sau khi đã nhận được tiền thanh toán ạ :)

Lâu lắm rồi không vào phượt, giờ vào thấy topic này góp ý với các bạn một chút. Vậy là áo phượt 3 năm 3 màu khác nhau nhỉ, màu sắc sặc sỡ thì đẹp nhưng theo mình ban điều hành nên thống nhất mẫu + mầu áo để tạo nên bản sắc riêng chứ. Nếu thống nhất một màu/kiểu áo thì có thể làm nhiều mẫu áo và bán THƯỜNG XUYÊN gây quỹ từ thiện (hoặc trả thù lao mod). Học tập diễn đàn bạn thì như vnphoto.net còn bán cả mũ, logo gắn balo, đề can, ... (Mà cái logo của diễn đàn đăng ký bản quyền chưa thế?)

Hơn nữa mình góp ý thêm là áo phượt năm ngoái nóng và bí quá. Mình mặc áo chạy xe máy mà ướt nguyên cả mảng lưng. Đành rằng áo rẻ là tốt, nhưng nếu thêm vài chục để có chiếc áo tốt hơn, mát hơn thì cũng là điều nên làm. Chắc không ai muốn vì một chút tiền mà khoác cái bao tải lên người trời nóng này nhỉ?

Có thể thử áo mẫu ở SG được không bạn ? (tất nhiên là khi nào có áo đối chứng)
Vui lòng cho địa chỉ và thời gian cụ thể (nếu được)

@bác Tím: Vì địa chỉ nhận tiền mặt xa nơi em làm quá, lại thu vào giờ hành chính, em đăng ký lại thành chuyển khoản được không ạ? Số đk áo của em: STT 20 post #51.

Nhiệt liệt, BTC rất ủng hộ thanh toán chuyển khoản. Khi CK nhớ ghi nick trong ndung thanh toán, STT post nhé ( check again)

@bác Tím: Vì địa chỉ nhận tiền mặt xa nơi em làm quá, lại thu vào giờ hành chính, em đăng ký lại thành chuyển khoản được không ạ? Số đk áo của em: STT 20 post #51.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,292
191,737
Latest member
luathoangnguyen
Back