What's new

Miền Bắc: Phượt lên 7 - Nung chảy Suối Hai (10h 17-18/8/2013) cùng Phượt Hà Nội

Re: Miền Bắc: Phượt lên 7 - Nung chảy Suối Hai (10h 17-18/8/2013) cùng Phượt Hà Nội

Anh đi có 1 mình thôi à? Em nghĩ bác QT cũng sẽ hứng thú với SN này chứ?
Mong sẽ được gặp anh hum đó.

Tạm thời là vậy đã:D
Hôm đó Sơn có đi ko? Đang định trek 428 và điểm cực bắc đây..có nhiệt ko thì ta chiến:D

Re: Miền Bắc: Phượt lên 7 - Nung chảy Suối Hai (10h 17-18/8/2013) cùng Phượt Hà Nội

...
Đang định trek 428 và điểm cực bắc đây..có nhiệt ko thì ta chiến:D

Em đang tính gần cuối tháng 9 đây, đi chuyến Hà Giang nè, trek 428 cho biết cực...
Giờ em đi làm nên thời gian đi chơi không có nhiều, vụ SN chắc chiều muộn em mới tham dự được...
Thế nào em cũng cố gắng tham gia thui.

Không thấy Nhà Vịt , Nhà Cá đăng ký mình cứ đăng ký 1 xuất vậy .
Chị 1 xuất nhé

Chị ơi, nhà vịt và nhà cá đang âm mưu đi xe tăng, xe bọc thép thành đoàn tiến quân về thủ đô chiếm sạch các giải thưởng đấy ạ. Dù các bác đi xe gì tụi em cũng sẵn sàng đón đoàn đợi khẩu pháo nhả đạn trong các màn tranh cướp giải :D

Chào cả nhà Phượt
Phượt cả nhà .

Vốn mình định tàu ngầm theo dõi thui, nhưng thấy hấm dẫn quá. ko tham gia thì hơi uổng , có cơ hội tận hưởng và giao lưu với mọi người. Tuy là thành viên mới tham gia . nhưng mình sẽ tham gia chơi một cách hết mình nhất. đăng ký dự thi Miss Phượt và các trò chơi khác .

Last edited:

mình xin đặt 1 cục gạch nhé ,và có thể sẽ rủ dê thêm bạn bè của mình cùng tham gia nữa..có cần đăng kí thủ tục gì không hay cứ xách xe chạy lên đó thôi hả chủ thớt ơi ...?

Đóng tiền theo #1 và chờ đợi đến giờ là : Lên đường :))

mình xin đặt 1 cục gạch nhé ,và có thể sẽ rủ dê thêm bạn bè của mình cùng tham gia nữa..có cần đăng kí thủ tục gì không hay cứ xách xe chạy lên đó thôi hả chủ thớt ơi ...?

Đúng rùi, theo bác Hiệp cứ đóng tiền theo tài khoản xong chờ phút lên đường là đi thôi. Hay các thành viên mới ai chưa biết đi thì đi cùng tớ lên đó nhỉ? Có bác nào theo em không?

Đúng rùi, theo bác Hiệp cứ đóng tiền theo tài khoản xong chờ phút lên đường là đi thôi. Hay các thành viên mới ai chưa biết đi thì đi cùng tớ lên đó nhỉ? Có bác nào theo em không?

Vậy thì tốt quá , mình chưa biết đường từ Hà Nội lên suối Hai -Ba Vì . trước tiên nhờ các bác chỉ đường giúp em. Không biết bác sẽ đi vào lúc nào , nếu đi cùng đc thì cho em đi cùng với nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,928
191,777
Latest member
giothuong2k
Back