What's new

Miền Bắc: Phượt lên 7 - Nung chảy Suối Hai (10h 17-18/8/2013) cùng Phượt Hà Nội

Re: Miền Bắc: Phượt lên 7 - Nung chảy Suối Hai (10h 17-18/8/2013) cùng Phượt Hà Nội

Vậy thì tốt quá , mình chưa biết đường từ Hà Nội lên suối Hai -Ba Vì . trước tiên nhờ các bác chỉ đường giúp em. Không biết bác sẽ đi vào lúc nào , nếu đi cùng đc thì cho em đi cùng với nhé

Ôi ... Đội Hà Nội đâu ... để thí sinh Mít Phượt lang thang thế này à ...
Mềnh mà ở gần là mềnh đến đón bạn í đi luôn ...

Em có thể tra google map để tìm đường, hoặc có thể đi xe lên Hà Nội, chạy xuống cầu Diễn chờ đoàn Quảng Ninh lên đi cùng nha.(NT)
Số cầm chưn của anh : O969 một hai ba bốn bảy bốn
Eo căm êm về đoàn Quảng Ninh bọn anh (wait)

Re: Miền Bắc: Phượt lên 7 - Nung chảy Suối Hai (10h 17-18/8/2013) cùng Phượt Hà Nội

Khà khà ! Ô Hiệp già này chỉ được cái nhanh sau tui; Đây tình nguỵen đón em Vân rồi nha.

Iem đang thấy guốc mộc đăng bài áo phượt 2013..cả nhà mình xem vào góp ý kiến nhể..Chả nhẽ năm nay thành viên cũ mặc áo cũ..thành viên mới không có áo măc.Và cả nhà lại không có cải ảnh tập thể đồng màu nèo..hic hic..

Tớ đăng ký 04 xuất nhé: Doun, Soncoi, Echet và tamdao012003. Đặt hộ bọn tớ 01 phòng ks luôn nhé (cứ hai ông vào ngủ luân phiên cho nó tiết kiệm).

Ôi ... Đội Hà Nội đâu ... để thí sinh Mít Phượt lang thang thế này à ...
Mềnh mà ở gần là mềnh đến đón bạn í đi luôn ...

Em có thể tra google map để tìm đường, hoặc có thể đi xe lên Hà Nội, chạy xuống cầu Diễn chờ đoàn Quảng Ninh lên đi cùng nha.(NT)
Số cầm chưn của anh : O969 một hai ba bốn bảy bốn
Eo căm êm về đoàn Quảng Ninh bọn anh (wait)

Khà khà ! Ô Hiệp già này chỉ được cái nhanh sau tui; Đây tình nguỵen đón em Vân rồi nha.

Trong hoàn cảnh nào em cũng không đi lang thang đâu. Bởi em có đích đến là Suối Hai - Ba Vì rồi. giờ chỉ có lựa chọn con đường và phuơng tiện sẽ đi sao cho thuận lợi với thời gian của mình thui. muộn nhất là em sẽ đến địa điểm tập kết gần sát với giờ quy đinh.

si jiu ờ gan.

Nếu chưa có đội nhóm nào đi cũng bạn qua đi cùng hội Hà Tây nè!

Vậy thì tốt quá , mình chưa biết đường từ Hà Nội lên suối Hai -Ba Vì . trước tiên nhờ các bác chỉ đường giúp em. Không biết bác sẽ đi vào lúc nào , nếu đi cùng đc thì cho em đi cùng với nhé

Bạn đi được vào giờ nào? Mình định đi vào sáng thứ 7 ngày 17/8. Nghe nói nhóm Phượt Hà Nội, 8h30 tối nay thứ ba ngày 30/07/2013, Lưu Mai Mai có tổ chức off lần 1 đóng tiền, ghi danh sách ở sảnh cung văn hóa hữu nghị Việt Xô cổng đường Trần Hưng Đạo. Nếu bạn muốn thì qua đó off luôn cùng, chúng ta gặp nhau ở đấy nhé.

Nhóm Phượt Hà Nội sẽ chia nhỏ thành các nhóm, mỗi nhóm là 1 lead nhỏ là trưởng các ban dắt các bạn trong nhóm đi cùng từ Hà Nội lên Suối Hai. Nếu các bạn nào chưa biết đường đi, hoặc chưa theo nhóm nào, có thể đi cùng phía Phượt Hà Nội lên khu tập kết.

Mình mong gặp bạn tối nay. (wait)

Iem đang thấy guốc mộc đăng bài áo phượt 2013..cả nhà mình xem vào góp ý kiến nhể..Chả nhẽ năm nay thành viên cũ mặc áo cũ..thành viên mới không có áo măc.Và cả nhà lại không có cải ảnh tập thể đồng màu nèo..hic hic..

Bác ơi, triển khai áo đợt này không kịp được cho sinh nhật Phượt vì chỉ còn 2 tuần thôi, còn ghi danh sách, đóng tiền, tổng kết, đặt may, xong lại vận chuyển ra ngoài Hà Nội, còn phát áo cho mọi người nữa. Em e là không kịp bác ạ, nếu mua để mặc lần khác thì còn được chứ mua để mặc dịp sinh nhật Phượt này thì hơi gấp quá.

Sáng thứ 6(16/8) kieumailc đã có mặt ở Hà Nội- Khổ nỗi không biết làm j, ở đâu cho tới ...thứ 7 ? Các bác cứu trợ người Vùng cao với !

Áo màu xanh đây bạn ơi..thấy nghe phong phanh đăng kí để miền nam chuyển sang mà..nhưng chưa thấy topic đang ki cụ thể ..hic hic

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,778
Latest member
hahahwing
Back