What's new

Miền Bắc: Phượt lên 7 - Nung chảy Suối Hai (10h 17-18/8/2013) cùng Phượt Hà Nội

Re: Miền Bắc: Phượt lên 7 - Nung chảy Suối Hai (10h 17-18/8/2013) cùng Phượt Hà Nội

Đăng ký ở thớt này luôn đúng ko ạ?
Các bác cho iem 1 slot.
Girl, sn 1991, gọi là Snow cho ngắn ạ, phượt phẹt Bắc Nam cũng được hòm hòm. Hiện đang ở HN, vậy gia nhập team HN ạ?
ĐT: 01679411991
FB: http://www.facebook.com/malumdongtien
Sorry nếu là xì păm.
Em ko có xe, có bạn nam nào galant cho e quá giang lên Ba Vì ko ạ. E hứa sẽ "ôm" theo đúng nghĩa vụ của "ôm" và chăm sóc xế cẩn thận.
Em đang ở Cầu Giấy ạ.
Tks a lot!

Re: Miền Bắc: Phượt lên 7 - Nung chảy Suối Hai (10h 17-18/8/2013) cùng Phượt Hà Nội

Tất cả các bạn đi riêng lẻ, không có xe máy, hoặc có xe máy mà chưa có ôm/xế thì có thể nhập chung đoàn cùng nhà Phượt Hà Nội lên Suối Hai, nhà Phượt Hà Nội chia thành các nhóm nhỏ, mỗi nhóm sẽ có 1 leader riêng đưa các bạn đi cùng.

Nhóm Phượt Hà Nội di chuyển bằng xe máy lên Suối Hai hiện nay có nhiều team nhỏ với giờ giấc xuất phát như sau:
- 1 team đi từ chiều, tối thứ 6 ngày 16/08/2013.
- 1 team đi cùng nhóm của em phụ trách sẽ xuất phát lúc 6h sáng thứ 7 ngày 17/08/2013.
- Mấy team đi từ 7h sáng thứ 7 ngày 17/08/2013.
- Mấy team sẽ đi muộn hơn 7h thứ 7 ngày 17/08/2013.

Tất cả các bạn cứ đóng tiền qua chuyển khoản như yêu cầu trang 1. Sau đó có thể off cùng nhóm Phượt Hà Nội để biết kế hoạch di chuyển lên Suối Hai. Lịch off sẽ công bố ngay trong topic này.

Em chả có xe máy, mà cũng chưa có ôm nào đi cùng thì sao đây chị Mai mai??

Mình thấy có vụ thi Mít Phượt hay quá nên định bon chen tham dự, dưng mà vừa cửn thựn soi lại cái chứng minh thư thì tự nhiên nhiệt huyết trôi đâu mất sạch :( May mà cái tính ham vui thì vẫn còn nên dù hơi ngậm nguồi vẫn quyết định rủ rê đồng bọn tham gia, mình đặt gạch cho quân số nhà Phượt Hải Phòng cũ (vẫn gọi tắt là PHP) như sau:
1. Hương xưa
2. Nhớ 202
3. Hồng Phi
4. Tommy ngo
5. Tommy ngo' (hàng xách tay)
6. Ellvis000
7....(tiếp tục rủ rê)
Mong đến ngày giao lưu với các bạn PHN trẻ và các bạn phượt toàn quốc, hi vọng ngày đó các bạn phượt già đang mải mê đánh bắt xa bờ cũng dành thời gian về gặp nhau hàn huyên tâm hự :D

Last edited:

Cần tuyển 01 xế / ôm . yêu cầu: Tay lái không nhất thiết phải lụa , nhưng có bằng xe máy .
Xe mình hay có zớt bị công an hỏi thăm. nên an toàn với mấy anh ấy thì găm sẵn bằng lái xe theo. địa điểm xuất phát : gặp nhau ở Hà Nội . Lúc hơn 7h nha !

Mình thấy có vụ thi Mít Phượt hay quá nên định bon chen tham dự, dưng mà vừa cửn thựn soi lại cái chứng minh thư thì tự nhiên nhiệt huyết trôi đâu mất sạch :(

Hơ...em nghe đồn là Mít phượt dành cho các chị em phượt từ 16 đến 61 tuổi cơ mà. Chị cứ mạnh dạn đăng ký đi ạ...

Cần tuyển 01 xế / ôm . yêu cầu: Tay lái không nhất thiết phải lụa , nhưng có bằng xe máy .
Xe mình hay có zớt bị công an hỏi thăm. nên an toàn với mấy anh ấy thì găm sẵn bằng lái xe theo. địa điểm xuất phát : gặp nhau ở Hà Nội . Lúc hơn 7h nha !

Sáng mai nhóm BTC của Mai mai đi tiền trạm lên Suối hai đó, bạn có rảnh thì đi cùng cho biết đường luôn, tớ cũng muốn đi mà xe không có...đi từ 9.00 - 16.00pm

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,929
191,779
Latest member
huuquy2x
Back