What's new

Miền Bắc: Phượt lên 7 - Nung chảy Suối Hai (10h 17-18/8/2013) cùng Phượt Hà Nội

Re: Miền Bắc: Phượt lên 7 - Nung chảy Suối Hai (10h 17-18/8/2013) cùng Phượt Hà Nội

Cập nhật danh sách đăng ký đến hôm nay như sau:

Nhà Phượt Cao Bằng:
1. Anh Sonvc
2. .....

....

Mình đi không theo đội hình nhà cửa nào hết đâu nhá, vẫn luôn một mình và một mình thôi, ai theo ai mặc, ai cùng ai cũng mặc, chỉ vui thì đến một mình, buồn thì đi một mình...
Ps: Đính chính lại chút thế không lại có người nhầm.

Re: Miền Bắc: Phượt lên 7 - Nung chảy Suối Hai (10h 17-18/8/2013) cùng Phượt Hà Nội

Thông báo từ ban tổ chức:

Để màn trình diễn thời trang được hào hứng, cần tuyển các nhà thiết kế thời trang, với các màn trình diễn theo ý tưởng nhà thiết kế: Ví dụ màn thời trang đi rừng, thời trang đi biển, thời trang đi đường trường, thời trang đi shopping, thời trang đi nhảy, thời trang dự tiệc, thời trang ăn cỗ, thời trang đi ....ngủ, ........

Đồng thời cũng cần tuyển một cơ số người mẫu nam, nữ có sẵn từ danh sách tham gia.

Rất mong có thêm các ý tưởng thiết kế độc đáo cho màn trình diễn này từ các nhóm hội.

Ban tổ chức cũng kêu gọi các nhà tài trợ có thể có màn đấu giá đồ dùng hay thời trang đi phượt theo giá ..... thấp nhất hoặc cao nhất để gây quỹ từ thiện (ý tưởng này sẽ được thực hiện nếu như có nhà tài trợ nào nhất trí và bàn bạc cùng ban tổ chức, mọi thống nhất được thông qua)

Nhà Cháu xem xét lại ngày cưới xin để nhà cháu sẽ đăng ký 1 hoặc 2 suất ạ chả là (nhà cháu chuẩn bị sắm cái máy giạt chạy bằng cơm nên hơi vất vả ạ)nên các cụ thông cảm để nhà cháu dập dòm ạ
Cập nhật danh sách đăng ký đến hôm nay như sau:

1. Lũ Quét Lũ Quét
2. Thị Kún - Tóc Xù
3. Lãng Du
4. Nguyen Thuy
5. Anh Doan
6. Hai Bien Chu
7. Golden Hair
8. Minwoo (Thằng Điên Xứ Long Biên)
9. minh_hjj
10. Miscella Linh
11. Ma Xó (NgocThanh28)
12. Tiểu Hồng Kha
13. El Nino
14. Cày Cuốc
15. Lý A Sáng
16. Lâm Thiếu Gia
17. Ba Lô Lên Đường
18. Phương Mai
19. Đi Và Cảm Nhận
20. Wild Lion
21. Một Mảnh Tình Rơi
22. Ngọc Xu
23. Phong Ka
24. Cu Mẩu
25. Mỳ Tôm
26. Yêu Quái Mồm Rộng (Go_to_know)
27. Son Long
28. Hà Thanh Giang
29. tmt2909 (Rau Muống) anh Tuấn
30. Lãng Tử Sầu (langtusau0985)
31. Kensimple
32. Truong Viet Hung
33. thanhpeo
34. Bạn thanhpeo
35. autumnhnhn
36. Thúy Hằng Nguyễn
37. .......
...... Danh sách đang update....

Danh sách nhà Phượt Lào Cai:
1. Kiều Mai với 200 lít rượu ngô ngon thơm lừng khắp suối Hai :D
2.......

Danh sách nhà Phượt Vĩnh Phúc:
1. Xí cục gạch đầu tiên để MM khao chè :p
2. Update sau
......

Danh sách nhà thuythu Phượt Hải Phòng:
1. .....
2. ....
........
10. ...........
Update sau, quân số đang tăng trưởng tốc độ tên lửa nên cần thời gian up (em hóng hóng)

Danh sách nhà Phượt Quảng Ninh:
1. Anh Hiệp với ...mấy trăm kg hàu :p
2. .....

Update sau

Nhà Phượt Cao Bằng:
1. Anh Sonvc
2. .....

Nhà Phượt Hà Tây:
1. Update sau

Nhà Phượt Thanh Hóa:
1. Đội hình giấu kỹ quá, em xin 500 hình với ạ hì hì

Nhà Phượt Nghệ An:
Cho em xin 1000 hình nữa ạ.

Danh sách ban tổ chức:

1. Lý A Sáng
2. Lâm Thiếu Gia
3. Đi Và Cảm Nhận
4. Một Mảnh Tình Rơi
5. Phương Mai
6. Ba Lô Lên Đường
7. Cày Cuốc
8. Lãng Tử Sầu
9. Lưu Mai Mai (osin với nhiệm vụ ghi tổng hợp các ý kiến của toàn thể ban tổ chức)
10. Yêu Quái Mồm Rộng
11. Son Long

Và cùng với sự giúp đỡ rất chủ chốt của nhà Phượt Thanh Hóa (anh dantocgoc), nhà Phượt Quảng Ninh (anh Hiệp), nhà Phượt Vĩnh Phúc (Độc Cô Sầu và các anh chị), nhà Phượt Lào Cai với bác Đồng bào Kiều Mai, nhà Phượt Hà Tây, nhà Phượt Hải Phòng giúp em với....

Ớ nhà Phượt Vĩnh Phúc em đăng kí sờ lót đầu tiên nhé chị Mai nhé, nhảy sang đi với đội hình bên ấy cho oai :3.

Em chỉ có 1 mình nhưng muốn đk đi lắm ạ, nhưng e ko biết sẽ chia đội như thế nào ? Tự nhận hay BTC sẽ chia giùm ? Đóng tiền thì đóng luôn hay đến hôm đó đóng cho đội trưởng ạ ? Mong Mod trả lời em sớm :d

Em chỉ có 1 mình nhưng muốn đk đi lắm ạ, nhưng e ko biết sẽ chia đội như thế nào ? Tự nhận hay BTC sẽ chia giùm ? Đóng tiền thì đóng luôn hay đến hôm đó đóng cho đội trưởng ạ ? Mong Mod trả lời em sớm :d

Bác ở Hà Nội hãy về với đội Hà Nội :D chúng em sẽ làm bác ... lung linh tỏa sáng :D Link FB group nhóm ở đây ạ.

https://www.facebook.com/groups/phuothanoi/

Và link https://www.facebook.com/groups/423533027695287/

Minh đăng ký luôn 2 suất nhé, tiền thì mình sẽ đóng thẳng trực tiếp luôn không qua chuyển khoản. 1 là sẽ đóng thẳng luôn cho bạn Mai Mai hoặc là ông Sáng

Cập nhật một vài hình ảnh khu vực Suối hai.

Đường từ Sơn tây sang Suối hai

attachment.php

Khách sạn Công đoàn

attachment.php

Và một số nhà nghỉ lân cận

attachment.php

Góc hồ Suối hai

attachment.php

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,924