What's new

Miền Bắc: Phượt lên 7 - Nung chảy Suối Hai (10h 17-18/8/2013) cùng Phượt Hà Nội

Re: Miền Bắc: Phượt lên 7 - Nung chảy Suối Hai (10h 17-18/8/2013) cùng Phượt Hà Nội

Giải thi ăn thì BTC định trao thưởng thế nào đây để tớ luyện cơ hàm nào?

Re: Miền Bắc: Phượt lên 7 - Nung chảy Suối Hai (10h 17-18/8/2013) cùng Phượt Hà Nội

Chị ơi em là lính mới cũng chưa đi phượt bao giờ, nhân dịp sinh nhật Phượt hoành tráng cho em đăng ký một suất với :D Em chỉ đi có một mình thôi ạ, có gì mong anh chị giúp đỡ :3
SĐT của em là 0964 412 329
À nếu được cho em xin một suất tham gia thi mít chị nhé, em đang hớn quả vé khứ hồi SG quá vì em chưa được đi SG bao giờ :D

Thông báo chính thức từ ban tổ chức sinh nhật Phượt lên 7 - Nung chảy suối Hai sẽ có màn thi Miss Phượt. Người đạt giải được 1 vé khứ hồi đi Sài Gòn nhé. Ai tham gia màn thi Miss Phượt chuẩn bị tư tưởng thi. Ngoài ra, một số nhà tài trợ sẽ xem xét tăng thêm giải thưởng.

1. Khi đăng ký tham gia màn Miss Phượt thì bạn điền thông tin theo mẫu gửi về ban tổ chức. Ban tổ chức sẽ thông báo thể lệ cuộc thi cho các thí sinh để các thí sinh tự chuẩn bị.

2. Sau khi công bố các giải Miss Phươt, giải Miss phong cách..... các phần thưởng do các nhà tài trợ dành riêng cho cuộc thi Miss Phượt năm nay sẽ trao cho các thí sinh đạt giải.

3. Các bạn nào muốn tham gia Miss Phượt thì nhanh chóng đăng ký tham gia cuộc thi để Ban Tổ Chức gửi danh sách đăng ký thông tin cho bạn điền vào.

Em đăng kí một suất ạ, người thì không đẹp, dáng thì không chuẩn chỉ được cái chụp ảnh lừa tình nhưng nghe thấy giải được vé khứ hồi là thích rồi <3. Chị ơi có link đăng kí không ạ?

Mình đi không theo đội hình nhà cửa nào hết đâu nhá, vẫn luôn một mình và một mình thôi, ai theo ai mặc, ai cùng ai cũng mặc, chỉ vui thì đến một mình, buồn thì đi một mình...
Ps: Đính chính lại chút thế không lại có người nhầm.

Bác này giống mềnh thế...kekeke!

Nhà tài trợ đang cân nhắc về giá trị giải thưởng, có thể thay 1 vé khứ hồi đi Sài Gòn bằng vé khứ hồi đi Singapore và khả năng có thêm nhiều giải thưởng khác cho cuộc thi Miss Phượt năm nay. Ban tổ chức sẽ sớm công bố trị giá các giải thưởng cho các thí sinh tham gia giải thưởng sau khi fix chính xác với các nhà tài trợ.

Sẽ chỉ cần duy nhất 1 link topic này cho chương trình sinh nhật Phượt năm nay. Tất cả các nhóm, cá nhân muốn tham gia cứ đăng ký chính thức tại topic này và sẽ gửi email, bản đăng ký chính thức đến thí sinh dự thi Miss Phượt.

Đăng ký dự thi Miss Phượt thì các bạn đăng ký theo mẫu sau, sẽ có buổi off riêng dành cho các nhà tài trợ và các thí sinh dự thi. Và sẽ công bố trên topic này.

Họ và tên:
Ngày tháng năm sinh:
Số điện thoại:
Số hộ chiếu, CMND, nơi cấp, ngày cấp:
Email:
Đăng ký dự thi: Miss Phượt

Ngoài ra còn các trò chơi khác đạt các giải thưởng rất hấp dẫn như thi móc lốp thay săm, bạn sẽ đạt giải thưởng 1 bộ sửa xe tốt, kéo co, bóng chuyền nam,......

Ban tổ chức cũng xin thông báo tổ chức cuộc thi viết hài kịch Phượt, giá trị giải thưởng dành cho cuộc thi sẽ công bố sau khi fix với các nhà tài trợ. Cuộc thi viết hài kịch sẽ kết thúc vào ngày 31/7/2013 này. Mọi đăng ký tham gia trò chơi, thi viết hài kịch, Miss Phượt đều đăng ký tại topic này.

Email nhận thông tin phản hồi và đóng góp ý kiến cho ban tổ chức: [email protected].

Rất cảm ơn tất cả các bạn!

Em xin đăng kí tham gia sinh nhật Phượt lên 7
Đồng thời đăng kí tham gia thi Miss và tham gia 1 số trò chơi ạ. Chả xinh chả giỏi chả tài cán gì nhưng giải thướng hấp dẫn quá ạ :)))
Em xin hứa sẽ tham gia hết mình dù biết mình sẽ chả đạt đc giải rút gì :)))

Họ và tên: Lê Hương Thảo (Thảo Ngọt Ngào)
Ngày tháng năm sinh: 05/06/1993
Số điện thoại: 0906095693
Số hộ chiếu: B7981459
Số CMND, nơi cấp, ngày cấp: 012870844, Hà Nội, 28/05/2006
Email: [email protected]
Đăng ký dự thi: Miss Phượt

Em cũng xin phép đăng kí :D
Họ và tên: Đỗ Thị Thùy Linh
Ngày tháng năm sinh: 26/12/1992
Số điện thoại: 01669 334 226 (sim chính chủ nhưng thường xuyên hết tiền ạ, hic)
Số hộ chiếu: B555 6597
CMND, nơi cấp, ngày cấp: 135514980, Vĩnh Phúc, 15/3/2011
Email: [email protected]
Đăng ký dự thi: Mít Phượt

Thui mình tuổi cao sức yếu.cho tớ đăng kí chơi trò chơi thui.he he

Có vẻ BTC quên anh em, phượt cần có sk, BTc cho ae thi vật tay đi...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,925
191,775
Latest member
HTTN
Back