What's new

Mục trao đổi thông tin - Phuot SG FC chém gió

Re: Ra mắt CLB Bóng Đá PHƯỢT SÀI GÒN - PHƯỢT SG FC

Anh Quyền,
Em...dập dòm. ^^
Thứ 5, 7-9h tối, sân Hoàng Hoa Thám pk anh? Mang giày đánh cầu lông đá banh đc hok đại ca?

Loại giầy bata như mình vượt thác cũng được đấy! See U.

Chúng ta sẽ đá chính thức và ổn định tai sân cỏ nhân tạo sau:
Sân 367​
Địa chỉ: 367 Hoàng Hoa Thám. P12. Q. Tân Bình
Giờ đá hàng tuần: 19 giờ ngày thứ 5 hàng tuần, vị trí: sân số 8.

Anh Quyền ơi, cái sân này có dễ tìm không anh? Lần trước em đi tìm cái sân Thành Thái kia mà tìm hoài không thấy, lần này hi vọng nó dễ tìm hơn.

Thông báo số 2, khẩn

Có 1 thành viên Phượt mời Phượt SG FC đá giao hữu vào lúc 08 giờ ngày chủ nhật 19/06. Tại sân Huỳnh Tấn 4. Địa chỉ 18D Cộng Hòa - Tân Bình. Đến Ngân Hàng Quân Đội - đường Công Hòa rẻ phải vào!

PM cho Quyền để trả lời họ gấp!
Thanks all.

Cứ cuối tuần thì em xin hàng ạ! :))

Tuần này có anh nào tài trợ kem, yoghourt, trái cây, snack...cho cổ động viên ko hihi, để e biết đường tham gia ạh

Sân này dễ tìm lắm Sinh ơi.
Móm muốn kà lem của anh hem? Em cứ đến sân đi, dễ zương như em anh bảo mấy anh em mỗi người cho em 1 cây cà lem em ăn ko hết luôn ah. Món chủ nhật này em có đi đâu ko? Sáng chủ nhật đến ủng hộ tụi anh luôn

Life_04go là do họ mời mình thôi, nếu tranh thủ đến vui càng tốt, thanks em nhé.

@all chủ nhật chúng ta đá giao hữu nhé, đây được xem là chuyến hành quân đầu tiên của anh em chúng ta, anh em đoàn kết chiến thắng nhé.
Thứ 5 Trần Quyền sẽ chọn 1 đội hình tương đối và anh em tập chiến thuật.

Địa chỉ: 367 Hoàng Hoa Thám. P12.[/COLOR] Q. Tân Bình
Giờ đá hàng tuần: 19 giờ ngày thứ 5 hàng tuần, vị trí: sân số 8.

Anh em thông cảm cho Quyền, chạy lòng vòng tìm sân vất vả, sân gần thì mặt sân xấu tệ (như sân C30 đá lần thứ 2), giờ không thích hợp với anh em mình. Đây là sân mới được làm, nên rất mới, đẹp.
Nếu anh em nào có biết vị trí sân gần trung tâm (Q10, Q1) thì cho Quyến biết, sẳn sàng đổi sân theo ý anh em. Quyền ở tận Bến xe miền tây, chọn sân này cũng khá xa lắm, nhưng ko ngại đường xá rồi. Mong anh em ủng hộ.

1.Bác quyền chọn đ/c trên khá tốt rùi,chọn sân có khi gần người này mà xa ng khác thì cũng mất công,thôi ae cùng cố gắng.
2.Ở trên e có hỏi a Quyền về làm áo mà chưa nhận được thông báo cụ thế không biết bên trang phục,màu sắc ý anh rubicon tính may ra sao,như thế nào?Ko biết có lạc đề ko nhưng thôi em cứ hỏi trước 1 tiếng vậy

Vụ áo mọi người góp ý cho anh ít quá, sẳn em nói, anh nhờ ai biết photoshop hổ trợ anh cái vụ đưa ra bản vẻ mẫu áo, chọn mẫu thống nhất, anh Rubicon tài trợ kinh phí để may.
Mong anh em giúp cái vụ photoshop nhé

Vụ áo mọi người góp ý cho anh ít quá, sẳn em nói, anh nhờ ai biết photoshop hổ trợ anh cái vụ đưa ra bản vẻ mẫu áo, chọn mẫu thống nhất, anh Rubicon tài trợ kinh phí để may.
Mong anh em giúp cái vụ photoshop nhé
Mọi người thống nhất màu áo, rồi nhờ anh Deny thiết kế ạ...

Chủ nhật này em đi BT rồi, không theo cổ vũ cho đội, mong là các Tình yêu cố gắng lên nhé, ai ghi bàn em tặng 1 nụ hôn....

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,735
Latest member
go88comon
Back