What's new

Mục trao đổi thông tin - Phuot SG FC chém gió

Re: Ra mắt CLB Bóng Đá PHƯỢT SÀI GÒN - PHƯỢT SG FC

Thu chi của đội bóng sẽ đc julia_tran post lên topic vào ngày 30 hàng tháng nha mọi ng

Thanks for món quà, bánh SN và tình cảm của anh em đội bóng và mọi người nhé.
Lâu rồi ko vận động nhiều, tối qua chạy chút xíu mà giờ ê ẩm cả 2 chân...hic hic... cũng may là khúc cuối cũng đá vô đc 1 trái...hó hó... Để sắp xếp thời gian đi tập gym rồi quay lại tiếp anh em...he he...
Good day to all ^^

Mấy hôm nay mạng cty em lởm khởm sao mà k up hình đi đâu được. Có ai siêng năng nhận hình rồi up dùm em mấy tấm sinh nhật tối qua được không?

Trước giờ, cứ nghĩ Sinh là 1 thằng ku nào, giờ gặp rồi thì.... cũng có thể là thằng.... mà không có.

Trước giờ, cứ nghĩ Sinh là 1 thằng ku nào, giờ gặp rồi thì.... cũng có thể là thằng.... mà không có.

Ý anh QUyền vậy là sao thế? ... có thể... mà không có... là sao?

Rất khó có ai hiểu được câu của anh đâu em ah, ví như hôm qua, anh nói: tụi em uống nước mía nhiều quá, bạn trai tụi em bị sâu răng ah. Em xem lại chữ thứ tự số 9 xem sao?

về mẫu áo em thấy là đơn giản nhưng thể thao là được;thiết kế cầu kỳ quá đâm ra mất hay.Bữa có nghe ý anh quyền em nên e liền down một phần mềm photoshop nhỏ về nghiêng cứu nhưng thấy cũng ko đơn giản chút nào.Nên nếu anh có ý tưởng thì cứ design để mọi người cùng xem,nhưng y tưởng chọn 1 mẫu áo của một CLB, rồi mình deco thiết kế thêm vô cũng có thể nào là khá tiện vì vừa đỡ mất thời gian mà bên may cũng may qua nhiều nên màu sắc,đường kim mũi chỉ có khi lại đáng tin tưởng hơn đó anh.Thân!

Mình mới reg nick. Cho đăng kí một chân nhé, Tối thứ 5 sẽ ra sân! Tks.

Bác Quyền em có ý kiến : dạo này em thấy đội bóng là đi không được đông như mấy hôm đầu . Nếu ai tham gia cố gắng tham gia đầy đủ đi đúng giờ , ai không đi được hoặc đi muộn phải báo cáo với đội trưởng ! Người nào không chấp hành phải có hình thức sử phạt như vậy mọi người mới có trách nhiệm trong việc báo cáo ! thanks all

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,266
191,735
Latest member
go88comon
Back