What's new

Nam Nung - 722. Niềm vui trên những cung đường lầy lội

Có nước mắt, mồ hôi và cả máu đã đổ xuống.
Có cơn mưa dài kéo theo cái lạnh buốt cóng suốt 1 chặng đường từ đèo Lộc Bắc về tới thiền viện Đạo Nguyên.
722 sau 3 tháng quay lại hiện nguyên hình là 722 từng được mệnh danh 'Đại lộ kinh hoàng'
Cung đường Nam Nung - thác 7 tầng xứng đáng đóng vai người kế nhiệm cho cung đường 722 sắp phẳng phiu toàn tập.
..

Tạm thời nhiêu đây, mọi người vào đây chia sẽ thêm về một chuyến đi hành xác tới những giây cuối cùng nhé!:L

722 Ngày về lộng gió..
[video=youtube;VUcTc8M_DrU]http://www.youtube.com/watch?v=VUcTc8M_DrU[/video]

Thành viên 722 (tiep 5 cuoi cung)

Mày hả Tiến Nguyễn, té làm bộ hả?? :))

cái này người ta gọi là "chưa thấy quan tài chưa đổ lệ" ... Mới đầu rừng vô, đường còn chạy tốt, sẵn phó nháy đứng nên giả bộ té vài kiểu làm kỷ niệm.... hix . Từ đó trở về sau, té như mưa...

Đây là lần đầu tiên tui tham gia một cung có khuyến cáo "hành xác". Điều rút ra sau chuyến đi này là HÀNH RA XÁC thiệt haa, về nhà đúng 1 tuần sau - tui mới lại có cảm giác mình lại là mình (beer). Tuy nhiên, với tui thì thỉnh thoảng có những chuyến đi như thế này thật hữu ích, mình tự thấy được sức chịu đựng của bản thân như thế nào.
Trước đây, sau những chuyến đi tui toàn post hình cảnh mà không có người, nhưng với chuyến đi này cảnh mà không có người thì cảnh trở nên vô vị quá. Giờ thì xin lếch thếch theo hồi ức của chủ thớt nha.

Điểm tập kết thứ 2 của đoàn: Co-opmart quận 9

Điểm ăn sáng của đoàn

Nhờ tấm lòng của chủ thớt, lập đàn cầu mưa, nên cả 4 ngày đi của đoàn toàn có...mưa :D.

Trú mưa và ăn trưa dưới 1 nhà sàn hoành tráng

Bửa ăn trưa đạm bạc: chả bao la kèm với tí bánh ướt :))

cái này người ta gọi là "chưa thấy quan tài chưa đổ lệ" ... Mới đầu rừng vô, đường còn chạy tốt, sẵn phó nháy đứng nên giả bộ té vài kiểu làm kỷ niệm.... hix . Từ đó trở về sau, té như mưa...

Nhìn cái chân còn "Trắng trẻo" là biết rùi! nhưng diễn xuất tốt đó!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,928
191,777
Latest member
giothuong2k
Back