What's new

[Chia sẻ] Ngẫu hứng Cambodia - Những câu chuyện

Em đặt cục gạch! cạnh tranh với bài Cambodia chính thống đến rợn người của Madam Toét

Ngẫu hứng CPC dành cho những kẻ ít tiền và thích uống bia, thích mua sắm và đi cào cào, sẵn sàng tụt dép đuổi sư để có 1 bức ảnh áo cam huyễn hoặc giữa những ngôi đền chết

Đợi em nhá!(NT)

Nhưng ngôi đền để lại cho em ấn tượng sâu sắc nhất là Beng Mealea cách Siem Reap 80km. Lãng mạn và tĩnh lăng.

Lymy chụp ảnh đẹp quá

Đôi khi người đi trải lòng mình với những gì mình đã nhìn thấy, và nó trở thành nỗi nhớ, dai dẳng ám ảnh

Du khách lang thang khắp nơi:

Cái đám "du khách lang thang" đấy là JanJan - áo xanh và tớ -mũ đỏ đấy ạ...he he..thật tình cờ và thật bất ngờ nhỉ :). Tiếc là cách nhau mấy bước chân mà không nhận ra...

@lymy: ảnh của em trên blog đẹp ghê, chị rất thích Góp vui với mọi người mấy bức ảnh nhé :

Chiều Bakong :

Preah Khan

River of Thousand Linga

@Likemoon: Cuộc đời lạ lùng nhỉ??? :D:D:D

Tình cờ tớ đọc tuổi trẻ online, phát hiện ngay ra JanJan trong ảnh, thật là bất ngờ đấy :) , vác kính lúp ra soi mới phát hiện ra thêm mình vì cái mũ đỏ nữa...tớ post bài báo lên blog chỉ để cho vui thôi, không nghĩ là sẽ tìm ra ai là tác giả , thì bạn Yếm đào lẳng lơ mới bẩu là hỏi Bopbopchatchat....đại khái loằng ngoằng là thế đấy (c)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,426
Latest member
viasatunleashed
Back