What's new

OFF THUNG NAI - 64 bộ hàm nhai !!!

Status
Not open for further replies.
tiếc quá, đợt đó em không online cả 1 tuấn nên không biết có chuyến đi này..hixx,..hẹn năm sau vậy :(

picture.php

Chiến xong thì em mình Thăng dư lày =))

Ông bôi bác tôi quá,có SĐT của tôi rồi. Hôm nào rảnh anh em mình thi đấu rượu 1 trận thật công bằng nhé xem ai (thăng) trước. Tôi chỉ vì tiếng hát của em 2SU nên mới ra nông nỗi đó. hẹn ngày tái ngộ....(beer)(beer)

(NT) Hôm đấy do ma dẫn lối ,quỷ đưa đường :shrug: để bé 2Su lập ngay cái xới ngay đầu hồi...đêm đã khuya tiếng hát du dương+tiếng sáo thiên tai..:)) của cha Hưng quản lý thì Ô teo là phải

(NT) Hôm đấy do ma dẫn lối ,quỷ đưa đường :shrug: để bé 2Su lập ngay cái xới ngay đầu hồi...đêm đã khuya tiếng hát du dương+tiếng sáo thiên tai..:)) của cha Hưng quản lý thì Ô teo là phải

Hôm đó chỉ định ngủ đùa thôi,ai dè ngủ thật..:)) Sáng hôm sau thấy mọi người chụp ảnh và vây xung quanh như TNGT trông kinh quá =)) .Nhưng công nhận 1 điều cái (chiếu phượt) đó ngủ cảm giác rất hay. Không tin năm sau offline 4 tuổi ông thử nhé!:LL:LL

Hôm đó chỉ định ngủ đùa thôi,ai dè ngủ thật..:)) Sáng hôm sau thấy mọi người chụp ảnh và vây xung quanh như TNGT trông kinh quá =)) .Nhưng công nhận 1 điều cái (chiếu phượt) đó ngủ cảm giác rất hay. Không tin năm sau offline 4 tuổi ông thử nhé!:LL:LL

bác Senh có nhớ lúc ngủ bác Phi còn gối chai nước lavie không,thế mà về sau không biết thằng nào chơi ác còn phang cả cái chai đó(em nghi là con bé dọn sân ;)) )để ông anh sáng ra phơi mình trên manh chiếu Phượt,em gọi dậy rồi thế nào lại ngủ tiếp,hay tại biết chiến trường này đang nóng,súng ống đang bắn ầm ầm nên làm quả "giả chết bắt quạ" =)),e đùa vậy chứ e với a Senh muốn ngủ lắm nhưng chả ngủ được,thức luôn đón bình minh.Các bác có nhã hứng tái hiện chiến trường xưa thì e xin làm chân nhân vật và sự kiện,tham gia rồi chứng kiến luôn,xem màn máy-lái tranh tài:)

Ai biết chỉ giùm

picture.php

Chiều đó ở Thung nai!Loay hoay ngắm đc em gái xinh đẹp này:D
Em là ai? Ai biết chỉ giùm ,xin cảm ơn và hậu tạ :)

picture.php

Còn tối hôm đó lại chộp đc cảnh này (c)
Mặc mẹ quá khứ...(beer) Phía trước là Máu & lửa

Last edited:
Còn tối hôm đó lại chộp đc cảnh này,:))
Nhớ lại trưa hôm sau với màn đấu trí và lực của X Woman,thì đúng là tâm phục (c) Keng cái nào (beer)

ùi, đã đến màn đấu lực đâu anh, mà đối tác đã chạy biến, cờ trắng vẫy loạn xạ rồi ý chứ. kẻ còn lại không chạy được líu cả lưỡi vì giả say.

Last edited:

Mọi người cho hỏi anh áo cam đeo máy ảnh này tên gì và nick gì trên Phượt không?

Xôi gì mà cứng thế?

Cả chị này nữa, tên gì và nick gì vậy nhỉ? Toàn thần tượng của mình. Cả nhà thông cảm vì đã lảm nhảm ở đây nhé. Ai biết bảo hộ với. Cảm ơn.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,253
191,728
Latest member
toanazz11
Back