What's new

OFF THUNG NAI - 64 bộ hàm nhai !!!

Status
Not open for further replies.
Cám ơn bạn Cá Bự và Anh hùng đã mời nước :L

Em xin lỗi bác Đêm và bạn Cá bự, em hiện đang phượt Tung của chưa về được. Tuần sau 02.09 không biết có được không nhể=))=))
đã đi rùi à? nhanh hề. đành phải dì lây sang tháng vậy. làm gì cũng phải có hội hè nó mới vui.

Cám ơn anh Ba bị, em đọc trước khi hỏi rồi, chỉ có điều thông tin đường sá từ năm 2007, đường xấu, nghe đâu giờ làm đường mới rồi (?).

Em đọc thấy có vẻ dịch vụ du lịch trên í vẫn mang tính tự phát (đến như Sapa mà em vẫn đánh giá là rất "làng xã"), nên muốn biết có cần mang theo chăn màn, đồ ăn, thuốc men ... gì không thôi.
Chúng tớ vừa đi về tuần trước đó, không phải năm 2007 đâu. "làng xã " cũng có cái hay của nó đấy. Tư trang cá nhân nên mang theo. an uống cũng nên báo trước cho khỏi "bị động".

Khiếp, vui thì vui thật. Cơ mà em thấy các bạn hơi bị sa đà vào chiện "xôi - thịt" mất rồi, ngấy quá, keke !! :LL

Chả nhẽ Ọp hoành tráng thế mà chả "đọng" lại được gì ngoài mấy cái chưn dung mí cả bán - nuy à ?? ;)

Su mà ko béo mới mới là lạ :))

Chuẩn bị cho đêm sinh nhật

Em làm 1 lèo thanks các bác từ trang đầu đến tận trang bây giờ. Mệt đứt hơi. Chả thấy các bác ọt nữa nhể. Thôi thì em lại góp nốt cái clip còn lại khuấy động fong trào vậy. :gun
[YT]BLxtpb_iWI8[/YT]

Thế sonzin là ai mà em cũng không biết nhể? Bác cũng chả nhãn mác j` cạ:shrug:

Voka phải ko nhỉ? Tớ là rượu nút lá chuối thôi :)) thì làm giề có nhãn với mác
=)) Bạn muốn dán cái mác nào vào tớ cũng cám ơn(c) Cẩn thận ko bị túm vì làm hàng dởm đới:Dam

Voka phải ko nhỉ? Tớ là rượu nút lá chuối thôi :)) thì làm giề có nhãn với mác
=)) Bạn muốn dán cái mác nào vào tớ cũng cám ơn(c) Cẩn thận ko bị túm vì làm hàng dởm đới:Dam

Vầng, xã hội giờ thật giả lẫn lộn hết cả, đến lá chuối cũng làm giả nữa. Biết bấu víu vào cái gì để mà tin bây giờ hả giời ;)

Vầng, xã hội giờ thật giả lẫn lộn hết cả, đến lá chuối cũng làm giả nữa. Biết bấu víu vào cái gì để mà tin bây giờ hả giời ;)

Ở đâu bán lá chuối giả thế,chỉ chỗ cho mua với,:))Tớ sẽ mời cafe trả ơn

Chiềng làng chiềng chạ, thượng hạ tây đông. Bác rui ơi t7 này bác có ở HP ko đới để bọn em còn bít đường mà đón tiêp chứ ạ.
Em hóng mỗi Hotboy thui à :D.

@@ Sonzin: bác này trên mặt đẵ dán tem bảo đảm rùi làm sao mà giả được hả Voka. Mà bao giờ bác phọt HP đới bác. Bác cho xem mặt hàng đi để em cử người ra đón tiếp bác nào.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,260
191,730
Latest member
f8bet00net
Back