What's new

OFF THUNG NAI - 64 bộ hàm nhai !!!

Status
Not open for further replies.
Có người hỏi thăm à, thảo nào joom nay hắt hơi mấy cái liền. Mà bạn bé hạt tiêu là bạn nào ấy nhỉ, của đội nào đấy nhỉ

Bé hạt tiêu đây của bạn Kận đây:

Hot girl đấy, bạn muốn thông tin gì thì PM nhá nhưng lưu ý bé hạt tiêu cay lắm đấy...:LL
P/S: trong bài có sử dụng tư liệu của đồng đội...(beer)

Last edited:
Em cứ đang tự hỏi lòng mềnh
Là tại sao lại có kẻ si tềnh
Lời thơ cứ tuôn ra hơn suối ghềnh ( dù là thơ đi mượn =)) )
Làm em trôi lềnh tềnh phềnh ...

Em cứ đang tự hỏi lòng mềnh
Là tại sao có anh ây ci cì
Lại đổi sang nick đang khóa quần ? :))=))=))=))

Tài năng mới được khai quật. Hot gơn hot gơn ... (c)

Chỉ tiếc là không phải quạt mo. Thế mà có bạn còn muốn có thêm cả tràng hạt =))=))

Tự xét thấy chưa đạt được đến cảnh giới ấy. À trong số ACE phượters nhà mình, có ai có nghề phụ là thầy chùa không nhỉ:)):))

Anh Home ơi , trẻ con nhà em nó đang nhìn cái avatar của anh nó hỏi 2 cái quả đỏ đỏ là quả rì , cái vàng vàng là cái rì . Em trả nhời 2 quả đỏ đỏ là 1 quà ...cà ...chua bi :)) mà có thể là 2 quả sơ ri , còn cái vàng vàng thì chịu . Anh trả nhời cho cháu nó cái :)) !

Em xin offline hỏi các bác 1 câu nhé: Thứ 7 ngày 29/8/2009 này bọn em đi Thung Nai, các bác đi rồi có kinh nghiệm gì về đường sá, ăn ở, chơi bời ... chỉ bọn em với? (Bọn em đi bằng ô tô).

Em xin cám ơn các bác!

Anh có cái ảnh này có anh Kận (hot hot boy) đây.
Em đoán thử xem Ai là Ai nhé?(NT)

Chít thật, lại thêm người nữa em ko bít tên. Xin lỗi các bác, mặt các bác thì em nhớ hết, dưng mờ tại các bác không dán tem j` hết, đâm ra em không biết chỗ mô mà mần.
Chẹp, anh hero chơi khó em rồi. Áo đen, áo cam biết chọn ai đây :help

Anh Home ơi , trẻ con nhà em nó đang nhìn cái avatar của anh nó hỏi 2 cái quả đỏ đỏ là quả rì , cái vàng vàng là cái rì . Em trả nhời 2 quả đỏ đỏ là 1 quà ...cà ...chua bi :)) mà có thể là 2 quả sơ ri , còn cái vàng vàng thì chịu . Anh trả nhời cho cháu nó cái :)) !

Chị Jen ơi, có quả phọt của chị, em xin phép chị mai chị cho em post để pà kon lấy tinh thần phượt chị nhé (NT)

Cám ơn bạn Cá Bự và Anh hùng đã mời nước :L

Em xin lỗi bác Đêm và bạn Cá bự, em hiện đang phượt Tung của chưa về được. Tuần sau 02.09 không biết có được không nhể=))=))

Cho em bám càng các bác với (beer)

OKi em , post đê , nhưng ai có ảnh này đừng post theo nhé , 1 mình em Hạt tiêu post thôi , hihi

Em xin offline hỏi các bác 1 câu nhé: Thứ 7 ngày 29/8/2009 này bọn em đi Thung Nai, các bác đi rồi có kinh nghiệm gì về đường sá, ăn ở, chơi bời ... chỉ bọn em với? (Bọn em đi bằng ô tô).

Em xin cám ơn các bác!

Có hẳn 1 topic về Thung nai bên box " Thân thương miền Bắc " đó bạn

Có hẳn 1 topic về Thung nai bên box " Thân thương miền Bắc " đó bạn

Cám ơn anh Ba bị, em đọc trước khi hỏi rồi, chỉ có điều thông tin đường sá từ năm 2007, đường xấu, nghe đâu giờ làm đường mới rồi (?).

Em đọc thấy có vẻ dịch vụ du lịch trên í vẫn mang tính tự phát (đến như Sapa mà em vẫn đánh giá là rất "làng xã"), nên muốn biết có cần mang theo chăn màn, đồ ăn, thuốc men ... gì không thôi.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,265
191,731
Latest member
myinstants39
Back