What's new

OFF THUNG NAI - 64 bộ hàm nhai !!!

Status
Not open for further replies.
Là tại sao có anh ây ci cì
Lại đổi sang nick đang khóa quần ?
:))=))=))=))

Là tớ đang bắt đầu ngưỡng mộ "đằng ấy" từ lúc này, lúc mà " đằng ấy " phát hiện ra 1 kẻ từ ấy xi xì chuyển sang đang khóa quần
Dzất là ngưỡng mộ ....(c)=))
Phượt 3 "tủi" lại bắt đầu cho ra đời nhiều Ai Đồ mới và thêm những kẻ ..."ngu si bắn bi trồng cây si " mới
Đại thành công nhớ!

Chào anh Home less, cho hai thằng em Cá bự và iêm mời anh off Cafe với phượt củ nhá. Thời gian và địa điểm tùy anh chọn nhưng phải là ngoài giờ hành chính và không phải cuối tuần. Bác Silen Night tham gia luôn nhỉ. Vì cuối tuần iêm còn đi phượt...:L
tớ ngại từ chối wá cơ. Mà cafe cà pháo ở chỗ lào vậy? chỉ bảo đi để tớ phọt tới.

Anh BAD ơi, cũng bõ công em trèo đèo lội suối nhỉ. Chả mấy khi được xem live show hoành tráng thía. Toàn hot boy, hot men và idol =))

Bác Đêm và ông Tệ (BAD thì chả tệ là cái giề) xem thế nào làm quả cám ơn em Chép Còm cái nhẩy.

Còn mình à, ngưỡng mộ, ngưỡng mộ (wait)(wait)

Chứ không à, hỏi ai trong số ACE đi Thung Nai vào được đến thác và hai tay ba máy chụp lia lịa nhể =))=))

Bất giác nhìn ảnh em lại liên tưởng đến Bờm với cái quạt...

Chỉ tiếc là không phải quạt mo. Thế mà có bạn còn muốn có thêm cả tràng hạt =))=))

Tự xét thấy chưa đạt được đến cảnh giới ấy. À trong số ACE phượters nhà mình, có ai có nghề phụ là thầy chùa không nhỉ:)):))

tớ ngại từ chối wá cơ. Mà cafe cà pháo ở chỗ lào vậy? chỉ bảo đi để tớ phọt tới.

Cám ơn bạn Cá Bự và Anh hùng đã mời nước :L

Em xin lỗi bác Đêm và bạn Cá bự, em hiện đang phượt Tung của chưa về được. Tuần sau 02.09 không biết có được không nhể=))=))

Em thắc mắc Kận là ai ạ? Rất hot mà sao em ko biết nhỉ. Tò mò quá!:help

Anh có cái ảnh này có anh Kận (hot hot boy) đây.
Em đoán thử xem Ai là Ai nhé?(NT)

Last edited:
Cám ơn bạn Cá Bự và Anh hùng đã mời nước :L

Em xin lỗi bác Đêm và bạn Cá bự, em hiện đang phượt Tung của chưa về được. Tuần sau 02.09 không biết có được không nhể=))=))

Thời gian thì em theo bác Phượt củ Homeless man mà nhưng bác lưu ý: "Em phượt Sài Gòn từ 7/9 đến 16/9" mong bác bố trí time hợp lý, em chả muốn đợi lâu. Tặng anh ảnh cặp đôi dự thi Phượt năm 2010...:L

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
59,265
191,731
Latest member
myinstants39
Back