What's new

Pháo hoa Đà Nẵng!

Bạn Caonguyen ơi không có gì khó đâu , tìm chỗ nào kê chắc là được :D:D:D

Tuần sau bọn mình vào Đà Nẵng , nếu bạn ở trong đó thì cùng lang thang chụp đêm Đà Nẵng nhé (b)

Tiếp tục pháo hoa Pháp của bác Vit's

Hôm Pháp và Mỹ bắn em coi như hỏng hết, trời mưa quý máy quá nên không tập trung chụp được.
Bác vào thì alo mình nhé!

Ôi, xem ảnh ở đây ăn đứt xem trên Tivi, dù tivi có động đậy thì vẫn xấu ỉn, thế mà lên đây hoành tráng hào nhoáng dã man !!!

Không biết xem thật, ngoài việc nó "động" ra, có đẹp được như trong ảnh này không các bác???

Em thì được may mắn là ngồi ngay trên cái tàu của BP ngay trước cầu sông Hàn, xem trực tiếp thì nó quá tuyệt vời nhưng pháo nó trong khoảnh khắc, còn xem ảnh thì cảnh đẹp và được ngắm nghía nó thật lâu.

Ôi, xem ảnh ở đây ăn đứt xem trên Tivi, dù tivi có động đậy thì vẫn xấu ỉn, thế mà lên đây hoành tráng hào nhoáng dã man !!!

Không biết xem thật, ngoài việc nó "động" ra, có đẹp được như trong ảnh này không các bác???

Em thì được may mắn là ngồi ngay trên cái tàu của BP ngay trước cầu sông Hàn, xem trực tiếp thì nó quá tuyệt vời nhưng pháo nó trong khoảnh khắc, còn xem ảnh thì cảnh đẹp và được ngắm nghía nó thật lâu.

Xem ảnh đẹp hơn bác à! em nghĩ thế!

Cảm ơn các bạn đã quan tâm, mình cũng mang theo máy quay nhưng về xem lại không thích bằng ảnh .

Mình thích nhất pháo hoa của Pháp , pháo của họ cũng tinh tế lịch sự như bản tính của họ vậy . Lúc dồn dập, khi nhẹ nhàng nhưng cũng đủ để mọi người kịp chiêm ngưỡng vẻ đẹp của pháo hoa . Khác hẳn với Mỹ hoành tráng, náo động dồn đập nhưng không có quả nào ra hồn.

Tiếp pháo hoa Pháp của bác VIT's

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,960
191,791
Latest member
olivawedding
Back