What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Chào cả nhà CT ,mình là phượt lang thang ko có nhà cho phép mình chui vào nhà CT 8 với nhé.Mình tên là BaoBao sdt là:0947921739 hiện đng sống ở sì gòn ,hôm nào nhà CT có ai lang thang lên si gon thì nhớ alo cho mình cafe giao lưu nhé .Thân chào mọi người.

Xl bà con nhé. Hôm qua tới giờ lu bu quá, khi rảnh sẽ úp hình lên nhé.
Hôm trước anh Rong rêu, thổ địa ĐL hỏi về việc xin áo phượt CT, bà con mình thấy sao, cái này cũng hay đó. Thảo luận xong thì cho ý kiến nhé.
Còn cái vụ offline share hình nữa, bàn luôn rồi chốt sổ nhé. Tui đề xuất tối thứ 6 tại 3Gs....:D

Hôm trước anh Rong rêu, thổ địa ĐL hỏi về việc xin áo phượt CT, bà con mình thấy sao, cái này cũng hay đó. Thảo luận xong thì cho ý kiến nhé.

Ừa mà nhà mình trước giờ có ko vậy huynh!? :) e ủng hộ cái vụ áo! (c)

Xl bà con nhé. Hôm qua tới giờ lu bu quá, khi rảnh sẽ úp hình lên nhé.
Còn cái vụ offline share hình nữa, bàn luôn rồi chốt sổ nhé. Tui đề xuất tối thứ 6 tại 3Gs....:D

Vote.
Đi Đà Lạt về Beer lậm màu vàng roài, cá nhân thích màu vàng ạ. Xin ý kiến tập thể luôn

------------
Beer có chuyến công tác Cantho vào ngày 09/11 luôn đó a Trương ơi, thứ 6 chuẩn đấy

Vote.
Đi Đà Lạt về Beer lậm màu vàng roài, cá nhân thích màu vàng ạ. Xin ý kiến tập thể luôn

Bia ơi, anh mặc áo màu này thêm cái quần xà lỏn màu xanh lá cây chắc giống đội tuyển Braxin lắm đó...hehe..., màu khác đi em ơi. Anh ủng hộ màu xanh nước biển đậm....:D

Vì chiếc xe đò bị trục trặc nên cả đoàn CT đến trễ hơn dự kiến 5h, cuối cùng cả nhóm cũng đã tới DaLat, xứ sở ngàn hoa.
attachment.php

Bia làm phó nhòm cho cả nhóm tại Hồ Xuân Hương
attachment.php

Ảnh phía trước biệt thự xây bằng đá, có rất nhiều hoa và cây xanh
attachment.php

Sau khi ăn cơm trưa xong (bỏ ăn sáng), thổ địa Rong Rêu dắt cả nhóm đi chụp ảnh ở những vị trí đẹp nhất DL
attachment.php

Nhưng mà tay nghề người chụp có hạn nên mới như vầy nè
attachment.php

Bà con bình luận cho em Duuuuuuuuuuuuuuuu cái coi
attachment.php

Sau đó tiếp tục đi tới sân bay bỏ hoang để chụp tiếp chủ đề Hoa Dã Quì
attachment.php

Last edited:
Quì ơi là quì, sao mà đẹp dã man vầy nè
attachment.php

Cả nhóm tung tăng làm dáng
attachment.php

Tui thì yêu hoa thôi...hehe...
attachment.php

Sau khi mọi người đi về, lúc này tui mới có thể chụp được góc hình anh Rong Rêu đã chỉ, công nhận đẹp thiệp, chỉ hạn chế bởi tui thôi..hehe
attachment.php

Kết thúc địa điểm này, anh Rong Rêu tiếp tục dắt nhóm đi chụp ảnh ở hồ Tuyền Lâm, đi theo 1 cung đường lạ hoắc nhưng cực kỳ đẹp, hai bên đường đầy ắp hoa Dã Quì...
attachment.php

Khi thấy ảnh đẹp, cả nhóm dừng lại và chụp ảnh
attachment.php

Một góc hồ Tuyền Lâm....vắng hoe, không thấy ai....
attachment.php

Đi thẳng cũng thấy Quì
attachment.php

Queọ phải cũng Quì
attachment.php

Quẹo trái cũng Quì
attachment.php

Nhìn cái hồ là muốn nhảy xuống tắm...hehe...đẹp bà cố...
attachment.php

Xin giới thiệu, bản sao tập 1 của tui
attachment.php

Hai cha con làm dáng. Cảm ơn ai đã chụp tấm này nhé, ai xem cũng khen đẹp hết....thanks
attachment.php

Cảnh đẹp quá, chụp xong lại muốn chụp nữa
attachment.php

Chủ thớt vận nội công...........
attachment.php

........... lấy hơi làm dáng......
attachment.php

Xà quần 1 hồi cuối cùng cũng đến trung tâm hồ
attachment.php

Tấp vô quán làm vài ve cho đỡ khát
attachment.php

Sau đó vọt về
attachment.php

Lại thấy Quì nữa
attachment.php

Đến 1 nơi khác để săn ảnh tiếp
attachment.php

Chủ thớt xuất chiêu
attachment.php

Xuất chiêu xong, mặt mày hớn hở, chiêu này chắc độc lắm...hehe....
attachment.php

Xong xuôi, cả nhóm dọt về nhà. Lại thấy 1 cảnh đẹp khác trên đường đi
attachment.php

Về tới nhà, ảnh chụp phía trước biệt thự đá....hộc...
attachment.php

Sau khi ổn định đội hình, tất cả triển khai mồi màng chuẩn bị chiến đấu đêm khuya. Để kích thích tinh thần các đầu bếp nướng thịt cho nhanh vì quá đói (sống hay chín không quan trọng), anh Triết cổ vũ tinh thần bằng những bài tình ca, classic cổ điển. Không biết mọi người đói quá hay sao đó mà vừa nướng vừa hát quá trời.... nhớ lại vẫn còn vui...
attachment.php

Tinh thần làm việc xao lãng như vậy nên chất lượng cục thịt ra sao chắc ai cũng biết....haha... Nói chơi thôi chứ rất ngon, tui tới bây giờ còn thèm thịt nai nữa nè....
attachment.php

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,634
191,469
Latest member
0337730500
Back