What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Mình có khả năng " bị " đi Thái Lan tuần sau ..hic..hic(NO).Ông khách hàng rủ rê mà nhằm lúc hết máu ...
Lịch trình cũng hấp dẫn : từ CT chạy thẳng cửa khẩu Kohkong ( qua đường Xà Xía ) 500km , ngủ 1 đêm ở biên giới , sáng hôm sau nhập cảnh Thái Lan chơi 2 ngày rồi về
Ai cho mượn vài trăm đô đi chơi coi ....:gun
Đi , không đi .... đi , không đi ...???đi , không đi , ....thiệt là nan giải :help

Ông Khoái đi khách qua Thái Lan. Ông khách nữa mới ghê! Đi đi đại ka, kiếm chút vốn về phượt tiếp. Hé hé

Vụ qua Cam bắt chuột mà đi bầy bầy sao đi? Cái vụ từ thiện An Giang kết hợp đú đởn thì mình tính toán một chuyến khác ngoài chuột đi. Cá nhân anh muốn thì em gởi cho, đi với người ta.

Nhóm Cantho chính thức lên xe khởi hành, có 14 "em" lên xe và 1 em Mèođiên ở lại ngậm ngùi

Bi giờ mình khăn gói đồ đạc đây, 1 giờ sau Beer sẽ ra khỏi nhà và Đà Lạt Dã Quỳ thẳng tiến

Điểm danh trước nhé!!!

Em đã về nhà an toàn! (c)

Dã quỳ thì vàng rợp, rượu Đà Lạt thì ngon, mồi Đà Lạt thì bén, đất Đà Lạt thì lạnh nhưng tình người đến Đà Lạt thì ấm...

Một chuyến đi đáng nhớ vô cùng!!!:L

Cảm ơn tất cả mọi người!!!! hheheeh:L

Kiểm soát quân số sau khi thức giấc trên xe Bưởi :
Lực lượng về Sài Gòn : Mất tích anh dấu tên, còn lại về tới 266-268 LHP an toàn lúc 5:00 am
Lực lượng về Cần Thơ : Cả nhóm về tới bến an toan đang chờ xe trung chuyển
Have a nice day

Điểm danh trước nhé!!!

Em đã về nhà an toàn! (c)

Dã quỳ thì vàng rợp, rượu Đà Lạt thì ngon, mồi Đà Lạt thì bén, đất Đà Lạt thì lạnh nhưng tình người đến Đà Lạt thì ấm...

Một chuyến đi đáng nhớ vô cùng!!!:L

Cảm ơn tất cả mọi người!!!! hheheeh:L

Xem hình bên face hấp dẫn quá đi hehe!
Quên ngắm trai ĐL sao mà ko bình loạn vậy Du! hay có Bồng kế bên rồi quên ngắm :))

Chào mọi người,vào điểm danh nè,xuống xe lúc 5h về tới nhà 5h40,tranh thủ ngủ 1 chút tới 7h,dậy đi làm,vậy mà giờ vẫn còn phê.Cảm ơn cả nhà đã cùng làm cho chuyến đi thành công tốt đẹp.Hẹn chuyến sau tiếp nhé mọi người

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,634
191,467
Latest member
helo88pw
Back