What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Chị Kiều làm loãng chương trình xin ý kiến giúp đỡ của em nhe :).
@ Anh vippro: tại vì ở đó có nhà bạn em, tối ngủ ở đó. sáng từ đó xuất phát.

Chị Kiều làm loãng chương trình xin ý kiến giúp đỡ của em nhe :).
@ Anh vippro: tại vì ở đó có nhà bạn em, tối ngủ ở đó. sáng từ đó xuất phát.

à ý a nói là trong quá trình tối nghỉ ở LMỹ có thời gian thì chạy qua Vị Thanh chơi cho biết...ở Lmỹ ban đêm chẳng có gì cũng dễ chán hehe :D

@ : Mèo, Hht59, Bồng : Chị Beer kêu gọi cả nhà mừ, đi đông vui, xách dù, xách đồ nghề +...+ và diễn luôn cho .... "chúng" thèm chơi hihihi. Bồng dẫn đường đi tới cái view em nói nhen, miễn view đẹp là có đất diễn à, view xấu đem em ra :gun :T nhé

@ Vân : Suỵt đừng la lớn , em lót dép ngồi hóng người lớn đàm đạo nha chừng nào tới lượt tự động nó đặc (hết loãng) hà. Cái vấn đề của em đưa lên muốn có đáp án liền mà ko alo chắc chờ tới tết Maroc ý. Muốn vô Lung đt hỏi đ/c Truong2012, xe cộ cung đường alo anh Bumby hay Khoailangthang, Vip .... Còn Cafe thì alo c Beer nhé ;) :))

@langtulangdu: anh thân mến, anh phải nhắn tin nhắc em chứ :D. COi như em quên rồi nha :D.
@chị Kiều: em hông có đi cùng nên hok có dắt khách lại quán chị đc :(
@Anh Vip ơi ơi, ý anh Vip đc á :D. hehe. anh VIp cho em xin thêm thông tin đi :D~

@langtulangdu: anh thân mến, anh phải nhắn tin nhắc em chứ :D. COi như em quên rồi nha :D.
@chị Kiều: em hông có đi cùng nên hok có dắt khách lại quán chị đc :(
@Anh Vip ơi ơi, ý anh Vip đc á :D. hehe. anh VIp cho em xin thêm thông tin đi :D~
ImageView.aspx

Hehe Vi Thanh là trung tâm HGiang chỉ có vậy thôi, ko lớn lắm đc cái là ở bờ sông có cái bờ kè cũng tương đối khang trang....hết :D

Bạn e ở LM ở chổ nào vậy? tên gì? có thể cho a biết ko?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,662
191,481
Latest member
nhom5
Back