What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Cám ơn NCT đã nhiệt tình đón tiếp NBD, cám ơn hht59 vì đã lo chổ ngũ AE ngon giấc để còn sức chiến đấu!
Cám ơn ... và xin Cám ơn ...
@ ahienca ở lại CT nhớ bảo trọng nha, tối e nghe bé Du đòi lụm xác a đó hehe

Sáng nay, nhà Cần Thơ đi đâu chơi chào mừng sự kiện PCT lên 3 vậy?

Trong khi chờ đợi xe đến rước đi công tác, leo lên mạng nắm bắt tình hình. Không tham gia suốt chuỗi sự kiện này, thiệt là tiếc. Giá như không có chuyến công tác này, mình đang ngồ 3Gs tám cho sướng, đi chơi cho đã trước khi tới nhà Kieubsg dự buổi ra mắt ai kia của Mễ. Haizz, đời không như là mơ nên suốt ngày cứ phải...làm thơ! :(

Tháng 1.2013, nhà mình lên kế hoạch đi làng hoa Sa Đéc ăn hủ tiếu khô sau nhà đại gia và câu chuyện diễm tình Huỳnh Thủy Lê rồi vi vu lên Tràm Chim-Tam Nông và ngủ đêm ở đó. Hôm sau qua An Giang làm từ thiện và đi chơi vài điểm tùy chọn. Ăn cá mú nấu canh chua và gì gì đó. Khô cá lóc ở Tân Châu là nhứt xứ. À, hay là mua vé 20k/người qua Cam ăn bò leo núi, ta? Cả năm rồi không ăn món này, đâm ra nhớ. Mới nhắc thôi đã thèm chảy nước miếng.
Sơ sơ là như vậy, nếu vote nhiều thì bàn cụ thể lịch trình và thời gian.

Cám ơn NCT đã nhiệt tình đón tiếp NBD, cám ơn hht59 vì đã lo chổ ngũ AE ngon giấc để còn sức chiến đấu!
Cám ơn ... và xin Cám ơn ...
@ ahienca ở lại CT nhớ bảo trọng nha, tối e nghe bé Du đòi lụm xác a đó hehe

Hông có đâu ạ, em thương anh Hiền vô cùng, không lụm ổng đâu!!! Có lụm chắc cũng lụm mấy thứ nhỏ nhỏ trước, chứ toàn thân thì khó lắm, hohho

Tối qua vui quá trời luôn , lâu lắm rồi mới có dc 1 buổi vui dữ vậy!
Nhìn cái lúc a Hienca với a Chuyên "ngó lơ" với a Dochanh mà cười muốn đau bụng!!!! kakaakakak

Cập nhật thông tin: Hiện tại bây giờ, có nhóm đang cafe rồi lát xơi bánh cống, nhóm đi dạo vòng CT, nhóm đi đám tiệc, nhóm thiểu số ở nhà tự kỷ, và nhóm phải đi làm :(. hehe.
Nói chung là tùm lum nhóm, nhưng sẽ hẹn chiều nay tại nhà chị Beer đó mà! ^^

@ Anh Ku Quê: Cái lịch nghe ham quá àh!!!

Thấy mọi người chơi mà thèm quá, tiếc nhất là phải đi làm, vì rơi vào ngày kiểm kho và ngày đầu tháng, kẹt cứng luôn,
Dù sao cũng chúc mừng bạn Phatcao một đám cưới ấm áp và hạnh phúc với 2 nhà Cần Thơ và Bình Dương. CHúc 2 bạn trăm năm hạnh phúc. "
"Bách Niên Hảo Hợp"=> 百年好合
"Vĩnh Kết Đồng Tâm"=〉永结同心

Còn SN phượt Cần Thơ tròn 3 tuổi, thì 1 vài tuần nữa Rùa sẽ chuồn về đây làm vài đường beer với nhà CT.

Cuối cùng là gởi lời chúc mừng nhà Cần Thơ đã có Song Hỷ (喜喜)(Sinh nhật và đám cưới).

xin chào các bạn , hội phượt CẦN THƠ, em là thành viên HÀ TÂY PHƯỢT HỘI , tới đây em có chuyến xuống CẦN THƠ chơi, nhưng ko biết chỗ nào đẹp và nổi tiếng, em nhờ các bác giúp em với ạ,

xin chào các bạn , hội phượt CẦN THƠ, em là thành viên HÀ TÂY PHƯỢT HỘI , tới đây em có chuyến xuống CẦN THƠ chơi, nhưng ko biết chỗ nào đẹp và nổi tiếng, em nhờ các bác giúp em với ạ,
Thay mặt nhà CT trả lời bạn :
- Cần Thơ có Bến Ninh Kiều , chợ nổi Cái Răng là cảnh mua bán trên sông ....(c) là đặc trưng của sông nước Miền Tây.
- Tham quan : Nhà cổ Bình Thủy , KDL sinh thái Giáo Dương ( Phong Điền ) , chợ đêm Tây Đô v..v..
Nói chung bạn vào gu gồ tham khảo sẽ có đủ

Mừng sanh nhựt Phượt CT lần 3 nhé ..(c)
[/IMG]​
Từ trái qua phải : Anh Bumby , anh NB Dương ( 2 đầu đảng 2 nhà PDC ) , phieubong , LangDuTQ , hht59 đại diện thổi nến SN
[/IMG]
Nam thanh nữ tú của 2 nhà có mặt khá đông đủ hứa hẹn 1 đêm thác loạn ..=))
[/IMG]​

Ngủ , nay mai pót tiếp ..(BB)

Đầu đảng 2 nhà nhìn xứng ghê, sẳn có mặt như vậy không biết có bàn luôn vụ Vippro và hoasen luôn không nữa, còn Ku Trọng HIV sao nhìn mặt ngu thấy sợ luôn nha, hehhehe

[/IMG]
Nam thanh nữ tú của 2 nhà có mặt khá đông đủ hứa hẹn 1 đêm thác loạn ..=))

Trời trời, chị Ngochien hôm nay mặt Jip luôn ta, còn chị KieuBsg chơi nguyên cái đầm luôn, quả thật là phá cách dễ sợ. tiếc là cúp cua làm không được, chứ nếu không khi đến Cần Thơ nhìn chị Kieu và chị Ngochien sẽ có một gala cười rồi.kakakakkaka. Lâu lâu đi không được nên chém 2 bông hoa nhà Cần Thơ chơi mừ
[/IMG]​

Lâu không vào thăm nhà thấy nhiều sự kiện quá. Chúc nhà Cần Dương luôn mạnh khỏe. Chúc mừng SN PCT, chúc mừng hạnh phúc nhá PhatCao, chúc mừng chị Kiều có tin vui. Chúc mừng, chúc mừng:D

Mới về tới nhà, nhậu 3 ngày liên tục, đuối như trái chuối luôn. Xin chân thành cảm ơn các anh chị em PCT đã bỏ thì giờ tiếp đón anh em PBD, sự nhiệt tình đó mình cũng như những thành viên khác rất lấy làm cảm kích. Mừng PCT tròn 3 tuổi, chúc cho PCT ngày càng phát triển lớn mạnh, cả chiều rộng lẫn chiều sâu, anh chị em ngày càng gắn bó nhau, cùng chia sẻ những trãi nghiệm trên những cung đường sắp tới. Bỏ lại những phiền muộn sau lưng, cùng hướng tới những niềm vui mới, những chân trời mới. Và tình hữu nghị, đoàn kết giữa PBD - PCT ngày càng phát triển bền chặt.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,685
191,489
Latest member
HoangHR
Back