What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Mình cũng đã về đến nhà, xin cảm ơn nhà CT vì sự tiếp đón rất ân cần và thân thiết, đặc biệt xin cảm ơn Trọng vì đã cung cấp chỗ ăn ở nhậu nhẹt cho mấy anh em trong 2 ngày qua. Một lần nữa xin cảm ơn và hẹn gặp lại các bạn nhiều nhiều lần nữa

Vật vã với QL14, ê ẩm mình mẩy. Mọi khi đi phượt, thế này là chuyện nhỏ. Nhưng đi công tác lại khác. Hix.
Nhà mình cho thêm vài ngàn đồng hình sinh nhựt đê. Gì mà hà tiện từng chút với chỉ vài tấm hình thế.
Còn hình ra mắt ở nhà Kieubsg nữa.
Nghe đồn, ICB (ai kó pầu) sớm thì được gả sớm. Hồng lẽ, bà Kieubsg tranh thủ dữ vậy sao, ta? =))

...... Xin chân thành cảm ơn các anh chị em PCT đã bỏ thì giờ tiếp đón anh em PBD, sự nhiệt tình đó mình cũng như những thành viên khác rất lấy làm cảm kích. Mừng PCT tròn 3 tuổi, chúc cho PCT ngày càng phát triển lớn mạnh, cả chiều rộng lẫn chiều sâu, anh chị em ngày càng gắn bó nhau, cùng chia sẻ những trãi nghiệm trên những cung đường sắp tới. Bỏ lại những phiền muộn sau lưng, cùng hướng tới những niềm vui mới, những chân trời mới. Và tình hữu nghị, đoàn kết giữa PBD - PCT ngày càng phát triển bền chặt.
Hướng tới 16 chữ vàng ..:)) "Láng giềng hữu nghị, hợp tác toàn diện, ổn định lâu dài, hướng tới tương lai" (c)
4 tốt : " Láng giềng tốt, bạn bè tốt, đồng chí tốt, đối tác tốt" =))
( Tui mượn mấy câu khẩu hiệu của ông bạn phương Bắc lồng vào nội bộ PDC thôi nhe , sorry mấy anh bộ TT - TT )
Vì quá thân nên phải công khai tài chính :
-- Karaoke : 1.772.000đ ( Trong đó phần ca sĩ Trương 1 chai rửa máy :LL, còn lại 16 người ca lẻ PDC 48,25k thu chẵn 50k/người )
-- Muối tiêu chanh : 776.000đ .Hiền lớn đưa mình 1 nùi tiền lúc đầu + còn dư lẻ tẻ của anh em + bản thân mình bù 1 ít thay cho mấy ký mận đã hứa = Sạch sẽ :gun
Xong nhé . miễn thắc mắc hehe.
Hoan nghênh nhà tài trợ chính của chúng ta và con hàng khủng :shrug: có sự chứng kiến của ông Obama.
[/IMG]​

Chào sân
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]​

Nhắn nhủ đôi lời : Từ đây về sau Bình Dương có xuống Cần Thơ cứ nghỉ nhà của Trọng ( chừng nào em nó lập gđ thì tính sau ) nghe giọng hát của Trương , sự dễ thương của Hiền lớn , cái đú đởn của Du ....và các anh chị em nhà CT luôn luôn nhiệt tình. Tui xin hết.

Đầu tuần chúc cả cả nhà vui vẻ ngen! Tiếp tục cày bừa hăng say để có kinh phí đi Phượt tiếp!

P/s: nhà mình còn giữ 4 cái nón bảo hiểm, chưa rõ chủ nhân là ai, ai đội vừa xin lại nhận!

Chúc mừng SN Phượt Cần Thơ,cảm ơn mọi người đã chung tay làm cho bửa tiệc thành công tốt đẹp,cám ơn tấm lòng,chân thành,nhiệt tình của người miền Tây nói chung và Cần Thơ nói riêng.Nói tóm lại là rất rất cảm ơn....

[video=youtube_share;0I65gZxo6sk]http://youtu.be/0I65gZxo6sk[/video]

Lấy cái điệp khúc "biết rồi khổ quá nói mãi" Hoasen xin chân thành cảm ơn anh, chị, em nhà Dương Cần vì mấy ngày ở dưới Cần Thơ thiệt là dzui. Hứa hẹn nhiều chuyến nửa!!!

Sis Kiều: bửa nào bật mí cái bí quyết nấu rau câu dừa cho em biết với, không hứa là sẽ nấu được ngon như thế nhưng hứa là sẽ không bị đổ bỏ như mọi khi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,685
191,489
Latest member
HoangHR
Back