What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Từ lúc "kon" Kim Hiền nó hẹn hò với trai lạ, nhà này vắng hoe. Chẳng ai nói năng gì hết. Sax

Tui ế mún chết tui luôn, hẹn hò, rù quến trai cũng dữ lắm, mà rồi có dc ai đâu! Định nói ít lại coi có dớt dc mối nào k anh ơi, và thực tế là cũng k có mạng nào luôn! Coi đã hông! :(, dzị không đó!!!

Xin gửi nhiều lời chúc tốt lành đến nhóm đi qua Miên chơi nhen!!! Thèm lắm, nhưng xin câm nín!
Cuộc sống mà, đôi lúc có những thứ trở nên quan trọng hơn và cần được thực hiện trước.:)

Nhà mình hôm nào đi nhậu đi, e cũng thèm lắm roài! hheee:D:D

Tui ế mún chết tui luôn, hẹn hò, rù quến trai cũng dữ lắm, mà rồi có dc ai đâu! Định nói ít lại coi có dớt dc mối nào k anh ơi, và thực tế là cũng k có mạng nào luôn! Coi đã hông! :(, dzị không đó!!!
Nhà mình hôm nào đi nhậu đi, e cũng thèm lắm roài! hheee:D:D

Thì ra "kon" Du nó lừa thiên hạ, nhất là thằng Bồng, xem coi có động tịnh gì không. Cho đến hôm nay, nó xuất hiện, thay cho lời nó muốn nói là: "Ngày tận thế đến rồi, có ai cầu hôn tui hông?". Chờ xem...

Thì ra "kon" Du nó lừa thiên hạ, nhất là thằng Bồng, xem coi có động tịnh gì không. Cho đến hôm nay, nó xuất hiện, thay cho lời nó muốn nói là: "Ngày tận thế đến rồi, có ai cầu hôn tui hông?". Chờ xem...

Kakaakak, giờ này ai cầu hôn em cũng chịu hết áh!
Nếu a không tin thì nói trước thử đi, hohhho

@All luôn hen: Tối nay có ai quởn lên 3Gs cafe chơi nhen! 7h tối, quán cũ, người xưa hen!
Lâu r chúng ta k gặp nhau, nên tối nay chúng ta gặp nhau. Vậy thôi àh, hehehe :)):))

Welcome a Cát về CT chơi, ca sĩ ơi anh tiếp khách buổi trưa nhen, tụi em sẽ xúm lại vào buổi chiều nếu khách còn ở lại! ^^(wait)
Anh Cát đợi chiều chiều hay tối tối hãy về nhen!!!!!! (beer)

Kế hoạch trưa mai 11h Lê Cát ghé CT chiến đấu.
Hiệp 1: Trương, Cát, Vippro, A Hớn, chú Hồng.........
Hiệp 2 tiến hành vào lúc 5h do có 1 số người đi làm xong chạy lại: Bổ sung thêm Du......và chắc chắn 100% sẽ có thêm một số người nữa......:D...mại dô mại dô...(beer)

Mới nhận được 500k của lão bà bà maidt . Còn ai chưa thể hiện " trách nhiệm " qua Noel tui ĐT đòi nhe ...hehe..(c)

Cập nhật lại Danh sách đi Cam ( 11/1 --- 14/1/2013 )

1 & 2 - Khoái + .......
3 & 4 - Angry + ........
5 - MyPhan ( fb là Bồ Công Anh )
6 - langtulangdu
7 - hoasen
8 - Anh Núi và Biển
9 & 10 - Ụt Ịt và Jinny ( Heo Mọi )
11 - Anh LangDu 54 ( Chua Thuong bên fb )
12 - Hoàng thị ...
13 - Người Bình Dương
14 & 15 - Vợ chồng ca sĩ Trương
16 & 17 - Vợ chồng anh conlele & lelelina
18 - Chị maidt
19 - LangDu TQ
20 - Diễm " còi "
21 - Anh Hiền cá

P/S Màu xanh lá cây là đã làm xong " thủ tục "

Dập dòm :

1 ) Sutubien
2 ) ThichDiRong
3 ) hht59 ( trước ngày 3/1 nghe em )
4 ) big_man

Ngày chốt đoàn : 3/1/2013
Giới hạn : Phượt Dương Cần
Để thể hiện rõ trách nhiệm và quyết tâm đi , anh chị em phải chuyển tiền cọc 500k trước vào TK của Khoái tui trước ngày 3/1 /2013 ( cũng là ngày chốt đoàn )
Trần Việt Hòa 0111 000 32 3336 Vietcombank Cần Thơ ( xong nhớ nhắn tin mình số 0127 625 9999 )

Kế hoạch trưa mai 11h Lê Cát ghé CT chiến đấu.
Hiệp 1: Trương, Cát, Vippro, A Hớn, chú Hồng.........
Hiệp 2 tiến hành vào lúc 5h do có 1 số người đi làm xong chạy lại: Bổ sung thêm Du......và chắc chắn 100% sẽ có thêm một số người nữa......:D...mại dô mại dô...(beer)

Em thì có đám cưới trong cơ quan, cũng hơi thân nên ko bỏ được! Đành hẹn ae sau kèo đám cưới, nếu nội lực còn cho phép! Còn ko em nghỉ bớt nữa hiệp, chiều tiếp Du, hihi...

Tình hình là anh Khoái đâu rồi? A chủ xị nhà CT sao mà mọi người tìm a ko bắt máy thế, anh em cử đại diện em tìm anh đây!!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,693
191,496
Latest member
gg77orgph
Back