What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

hú hú...nhà vắng hoe vậy ta! Tết dương lịch có off ọt tí gì ko mọi người.....
Quán Bờ sông là chổ nào vậy a Trương và thứ 7 hay CN vậy anh!:D
Anh tính làm bữa thứ 7 cho khỏe, nếu có 1 số ae nhà BD xuống nữa thì làm ở nhà anh cho thoải mái. Chuẩn bị tinh thần làm 1 trận hoành tráng nhe bà con. Nhà cửa lúc nào héo quá rồi, Tết nhất tới nơi rồi...(c)(beer)

Chúc mừng sinh nhật Người Nhà Quê nè :bd

Quà của ông là 1 cánh đồng hoa cải nhóa (NT)

Cuối tuần rồi lên Dalat, hỏi đường xong rồi mà không có thời gian. Chạy lăng xăng nên đành lỗi hẹn. Hix.
Nhìn những tấm hình này ghiền quá đi. Chắc phải đi nữa quá. Cuối tháng đi BMT chắc ghé lại Dalat.
Thanks Beer nhiều nhiều lắm he!

Chúc mừng sinh nhật Người Nhà Quê nè :bd

Quà của ông là 1 cánh đồng hoa cải nhóa (NT)

Hôm nay sinh nhật anh mà em không có biết đừng buồn nha! em xin chúc anh nhiều sức khỏe và có những chuyến đi thật tuyệt nha anh Quê.

Quê vẫn chưa rửa cái ghế trên xìgòn.
Hay hôm nay kết hợp rửa ghế luôn đê!

Chúc mừng sinh nhựt đầu tàu của CT hiện đang ngụ cư SG!

Keke, cảm ơn mọi người đã quan tâm đến cái ngày mà NNQ rất sợ vì nó đánh dấu...già đi thêm 1 tuổi. Hức, hức!
@Anh Conlele: SG thì có ghế gì đâu anh. Muốn nhậu thì nhậu thôi, cần gì rửa ghế! hehe. Còn nữa, đầu tàu là anh Khoái, anh Thắng. NNQ có chăng là...soát vé thôi!

@ALL: 31.12 năm nay nhà mình cũng làm gì đi chứ. Sẽ tranh thủ chạy "dìa" để tham gia sự kiện. Bàn rôm rả lên đê...

ô, cả nhà ơi, tình hình là cuối tuần này em đi công tác 7 ngày zìa là êm đủ xèn đi Cam rồi!hí hí hí....đi chơi k đụng tới lương bổng là thix nhất!:gun
@anh Khoái: em đi công tác zìa cuối tuần sau em ck cho anh luôn nhóe,thanh toán cuối năm cho phẻ phắng (NT)
@anh Quê: hớp-pi-pớt-đề-2-zú.....(wait)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,691
191,496
Latest member
gg77orgph
Back