What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

À, nhắc đạp xích lô mới nhớ. Mấy cặp vợ chồng mới cưới thích con cái sau này đạp xích lô hơn là bác sĩ, kỹ sư đó nhoa! hí hí

Á à,em cũng thuộc nằm lòng cái vụ này, nhẩy.:D .Đừng có nói sẽ học tập theo,hoặc "ai sao mình vậy "đó nhá =))

Cập nhật lại Danh sách đi Cam ( 11/1 --- 14/1/2013 )

@ Palani : Thanks em , chính vì thế mà anh không cập nhật nhiều trên FB , chủ yếu là 2 trang nhà mình
Mình chỉ nhận gạch PDC ( tạm gọi là cũ ) , nhờ anh Người Bình Dương " kiểm soát " giúp vì sợ anh chị em " lách luật " đăng ký vào nhà BD hoặc CT vào thời điểm này .

Lý do : Cần phải có thời gian thực tế để hiểu nhau , mong anh chị em thông cảm

1 & 2 - Khoái + .......
3 & 4 - Angry + ........
5 - MyPhan ( fb là Bồ Công Anh )
6 - langtulangdu
7 - hoasen
8 - Anh Núi và Biển
9 & 10 - Ụt Ịt và Jinny ( Heo Mọi )
11 - Anh LangDu 54 ( Chua Thuong bên fb )
12 - Hoàng thị ...
13 - Người Bình Dương
14 & 15 - Vợ chồng ca sĩ Trương
16 & 17 - Vợ chồng anh conlele & lelelina
18 - Chị maidt
19 - LangDu TQ
20 - Diễm " còi "
21 - Anh Hiền cá

P/S Màu xanh lá cây là đã làm xong " thủ tục "

Dập dòm :

1 ) Sutubien
2 ) ThichDiRong
3 ) hht59 ( trước ngày 3/1 nghe em )
4 ) big_man

Xem ra đã vượt con số lý tưởng rồi , nhưng với tiêu chí PDC thì các anh chị em cứ tiếp nhé ...nên mình dời ngày chốt đoàn sớm ( 3/1/2013 ) nhằm đảm bảo tập trung cho chuyến đi đạt chất lượng tốt nhất
Để thể hiện rõ trách nhiệm và quyết tâm đi , anh chị em phải chuyển tiền cọc 500k trước vào TK của Khoái tui trước ngày 3/1 /2013 ( cũng là ngày chốt đoàn )
Trần Việt Hòa 0111 000 32 3336 Vietcombank Cần Thơ ( xong nhớ nhắn tin mình số 0127 625 9999 )

Last edited:
Hôm nay chùa vắng quá nhỉ? đốt cây nhang cho có không khi nè!

@Du ơi là Du dạo này e mất tích đâu rồi Du..Thiếu e chùa vắng tanh như chùa bà đanh.
@All: Tìm trẻ lạc! Mọi người ai tìm thấy Du, đặc điểm nhận dạng: cao 1m6 nặng 50kg, số đo 3 vòng chuẩn women.. E nó đi lạc nay đã dc 2 tuần, ai tìm dc E nó xin liên lạc về địa chỉ Bến Ninh Kiều CT có ng ra nhận..Bebibo xin hậu tạ!!!

Mới nhận được hàng của mấy anh bên ĐTH Bình Phước . Show bà con xem chơi ...(c) Đờn sĩ KLT biết có 3 tông sau khi chơi vài chai bia Lào xung phong lên đệm 3 bài " 5 anh em trên 1 chiếc xe tăng " , " Lời của gió " , " Ngày em đến " . Giờ coi lại mắc cỡ bà cố ....(NO)
http://www.youtube.com/watch?v=ZjOTamf8Cyg

Last edited:
Mới nhận được hàng của mấy anh bên ĐTH Bình Phước . Show bà con xem chơi ...(c) Đờn sĩ KLT biết có 3 tông sau khi chơi vài chai bia Lào xung phong lên đệm 3 bài " 5 anh em trên 1 chiếc xe tăng " , " Lời của gió " , " Ngày em đến " . Giờ coi lại mắc cỡ bà cố ....(NO)
http://www.youtube.com/watch?v=ZjOTamf8Cyg

This video is private. Ko xem dc bác Khoái ơi

Đúng là Khoái nhà ta chịu chơi thiệt , chơi được vậy là hay quá rồi. Anh đang suy nghĩ có nên bỏ đi đám cưới để đi chuyến Cam không và đang muốn đi Cam quá, bỏ thì quá uổng thôi có gì ngày mốt trả lời em nhé Khoái

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,689
191,495
Latest member
hsjsbsvd
Back