What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Re: Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ ( phần 2 )

Tối nay học môn Reading nhưng bà cô dạy hay quá nên ai cũng chán, trong đó có tui..:D.. Vậy cho nên quyết định sẽ nhậu trực tuyến với ace NBD tại quán 3Gs và chúc mừng SN Rùa luôn. Đầu đảng Khoái kêu ai lo mồi đi, e lo cái vụ trực tuyến với 1 thùng bia nhé...(beer). 6h30 em tới quán chuẩn bị đồ nghề để 7h khai mạc. Bà con nhà CT có cái gì nhậu được thì mang lên nhé....(beer).

Tối hôm qua vào Face bằng điện thoại, mở ra giật cả mình, đi đến đâu, cũng bị Em đẹp gái của Anh Nhanguyen chém tơi tả luôn, do online bằng điện thoại nên chém hỏng có lại, giờ lên máy tính rùi, sẽ không sợ em gái của tàu ngầm vàng nữa đâu.hehehhehehhe.
Hãy đợi đấy Angry.

Chúc nhà Sui gia buổi sáng vui vẻ hạnh phúc.

Nghe cả nhà bàn tán offline beer mà bao tử em hoảng hồn. Híc tối nay chỉ tham gia cụng nước suối với mọi người thôi! Bao tử em đi du lịch với BS rồi. Buồn ghia !

Có ai thấy chị KieuBsg ở đâu ko?làm ơn chỉ dùm xin hậu tạ,tối nay chở chị KieuBsg lên làm quà tặng cho anh Rùa mới được,chị Kiều ở Xì Gòn thì đi chung với em cho vui nha

CÂY TRÁI

CHỐNG XUỒNG

Nhà CT chuẩn bị cắt hộ khẩu cho Vippro đi bà con ơi !!!! Không thôi mai mốt bị dụ đi mất. :))

Máy mới chụp đẹp quá.

Nghe cả nhà bàn tán offline beer mà bao tử em hoảng hồn. Híc tối nay chỉ tham gia cụng nước suối với mọi người thôi! Bao tử em đi du lịch với BS rồi. Buồn ghia !

Hi! Chắc tại tối hôm í cứ đòi "vào 3 ra 7" nên bao tử của Heo mọi mới biểu tình đấy. Giờ đã phẻ tí nào chưa Heo mọi ui :)

Last edited:

Có ai thấy chị KieuBsg ở đâu ko?làm ơn chỉ dùm xin hậu tạ,tối nay chở chị KieuBsg lên làm quà tặng cho anh Rùa mới được,chị Kiều ở Xì Gòn thì đi chung với em cho vui nha

Hiện tại Beer hổng có ở xì phố đâu Rong ui tối ni Beer bận trực ở 3Gs với nhà PCT rùi nà :D

Tối nay học môn Reading nhưng bà cô dạy hay quá nên ai cũng chán, trong đó có tui..:D.. Vậy cho nên quyết định sẽ nhậu trực tuyến với ace NBD tại quán 3Gs và chúc mừng SN Rùa luôn. Đầu đảng Khoái kêu ai lo mồi đi, e lo cái vụ trực tuyến với 1 thùng bia nhé...(beer). 6h30 em tới quán chuẩn bị đồ nghề để 7h khai mạc. Bà con nhà CT có cái gì nhậu được thì mang lên nhé....(beer).

Chậc , mức độ ăn chơi ngày càng tinh vi , hiện đại hơn ....(NO)
Anh sẽ lo mồi mặn , trưng cầu dân ý bà con .... con gì đây ..??
2 Hiền lo trái cây nhé ....
Anh chị em CT tập trung đầy đủ ..share hình luôn
Nhậu nữa ....:gun

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,426
Latest member
viasatunleashed
Back