What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Re: Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ ( phần 2 )

Tình hình là đi làm sau 9g tối mới được về, nên sẽ lên trễ ngen bà con! Chấp mọi người nhậu trước!
Tối mình sẽ ghé bến NK mua bịt đậu phộng luột để lên làm mồi nhấm...

@ All: Hiền tui đã làm xong báo cáo thu chi chuyến đi Lung Ngọc Hoàng - Hậu Giang ngày 01/09/2012 của 2 nhà Dương Cần nhưng chưa có thời gian up được, sẽ cố gắng up lên sớm để ace mình biết nhé. :D

Chậc , mức độ ăn chơi ngày càng tinh vi , hiện đại hơn ....(NO)
Anh sẽ lo mồi mặn , trưng cầu dân ý bà con .... con gì đây ..??
2 Hiền lo trái cây nhé ....
Anh chị em CT tập trung đầy đủ ..share hình luôn
Nhậu nữa ....:gun

Ok! Hiền bự và Hiền chí mén sẽ mua trái cây nè.
Anh dự tính cho mọi người ăn con gì vậy a Khoái?? nhà PCT dạo này cũng lên đô dữ lắm rồi off là nhậu àh chịu hổng nổi luôn hichichic :))

Đề nghị vịt nướng A Tài đi..con 170k chắc đủ gòi.cả nhà đồng ý thì kêu phieubong mua lên vì tiện đường

Tối hôm qua vào Face bằng điện thoại, mở ra giật cả mình, đi đến đâu, cũng bị Em đẹp gái của Anh Nhanguyen chém tơi tả luôn, do online bằng điện thoại nên chém hỏng có lại, giờ lên máy tính rùi, sẽ không sợ em gái của tàu ngầm vàng nữa đâu.hehehhehehhe.
Hãy đợi đấy Angry.

Chúc nhà Sui gia buổi sáng vui vẻ hạnh phúc.

Ông già, ai biểu tấm hình nào cũng có mặt anh mần chi, mà...có khi nào anh nghiêm túc đâu mà biểu em hông bình luận :D(NO)

Anh Trương add skype của em để tối giao ly trực tuyến nhé
SkypeID: palani.nguyen

Quote Originally Posted by truong2012 Xem bài
Tối nay học môn Reading nhưng bà cô dạy hay quá nên ai cũng chán, trong đó có tui.... Vậy cho nên quyết định sẽ nhậu trực tuyến với ace NBD tại quán 3Gs và chúc mừng SN Rùa luôn. Đầu đảng Khoái kêu ai lo mồi đi, e lo cái vụ trực tuyến với 1 thùng bia nhé.... 6h30 em tới quán chuẩn bị đồ nghề để 7h khai mạc. Bà con nhà CT có cái gì nhậu được thì mang lên nhé.....

Chậc , mức độ ăn chơi ngày càng tinh vi , hiện đại hơn ....(NO)
Anh sẽ lo mồi mặn , trưng cầu dân ý bà con .... con gì đây ..??
2 Hiền lo trái cây nhé ....
Anh chị em CT tập trung đầy đủ ..share hình luôn
Nhậu nữa ....:gun

lại hấp dẫn... haizzz... chẳng lẻ mò lên ta (ngứa cái chân quá)....nếu e có tham gia e sẽ ủng hộ 1 món....:gun

Hi! Chắc tại tối hôm í cứ đòi "vào 3 ra 7" nên bao tử của Heo mọi mới biểu tình đấy. Giờ đã phẻ tí nào chưa Heo mọi ui :)
Chị ui vào 3 ra 7 đó đâu có phần em hì hì vì rm chủ xị mà chỉ tôi là lỗi lầm bị anh em phạt thôi. Hiện tại ăn cháo 2 ngày hôm nay ăn được súp chấm bánh mì huhu tối nay mà toàn món ngon chắc em lại hi sinh cái bao tử lần nữa quá! Híc híc

lại hấp dẫn... haizzz... chẳng lẻ mò lên ta (ngứa cái chân quá)....nếu e có tham gia e sẽ ủng hộ 1 món....:gun
Anh ơi còn chờ gì nữa mò lên đi dẫn cả nhà CT luôn đóng gói Chị Kieubsg thành quà hí hí .

Víp pro: Anh k còn thường em nữa sao mà k chịu lên CT vậy Víp pro!
Em đợi anh đó nhe! Tối nay lên k gặp anh ở 3Gs, e sẽ về luôn!
Vài lời hết sức "móc ruột móc gan" cùng anh! :(:(

P/s: đời mình tối ngày phải dzẹo zầy k nè, để dụ dc trai đâu phải dễ... hic!

Last edited:

Víp pro: Anh k còn thường em nữa sao mà k chịu lên CT vậy Víp pro!
Em đợi anh đó nhe! Tối nay lên k gặp anh ở 3Gs, e sẽ về luôn!
Vài lời hết sức "móc ruột móc gan" cùng anh! :(:(

P/s: đời mình tối ngày phải dzẹo zầy k nè, để dụ dc trai đâu phải dễ... hic!

Anh ơi chị Du nói thế thui chứ hok có anh là chị Du xà vô con Vịt nướng liền hà hehehe chứ hok có chiện đi zia đâu

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,578
191,428
Latest member
969149329
Back