What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Tình hình là báo danh đầu tiên hỏng có lều, võng gì hết! Để hỏi lại mấy anh em trong nhà thế nào, nếu không đều hết thì sẽ đi đầu từ một cái võng mới được!

Do suy nghĩ thấy sự cần thiết phải có một cái võng mùng gấp, nên vừa được ra ngoài khỏi cơ quan là tranh thủ đi mua ngay 1 cái. Như vậy báo danh hht đã có 1 cái võng mùng!

Do suy nghĩ thấy sự cần thiết phải có một cái võng mùng gấp, nên vừa được ra ngoài khỏi cơ quan là tranh thủ đi mua ngay 1 cái. Như vậy báo danh hht đã có 1 cái võng mùng!

Daika ( em có viết hoa đầu dòng nhaz tỷ jinnynhungoc ) mua ở dưới bến ninh kiều chỗ bán thùng xốp lung tung huh ??? giá nhiêu anh ?? 280k đúng hok ??? loại 2m2x 1,5m...hay 2mx 0.8 ? anh cao giống e làm cái 2m2 nhaz anh nếu nhỏ hơn ko làm ăn dc âu .. !! sao ko pmm em , em đem về cho anh , để vốn gom em liều 5 về luôn T_____T như cái liều daika trương ik', lợi hại điên cuồng hơn võng mùng nhiều !

Daika ( em có viết hoa đầu dòng nhaz tỷ jinnynhungoc ) mua ở dưới bến ninh kiều chỗ bán thùng xốp lung tung huh ??? giá nhiêu anh ?? 280k đúng hok ??? loại 2m2x 1,5m...hay 2mx 0.8 ? anh cao giống e làm cái 2m2 nhaz anh nếu nhỏ hơn ko làm ăn dc âu .. !! sao ko pmm em , em đem về cho anh , để vốn gom em liều 5 về luôn T_____T như cái liều daika trương ik', lợi hại điên cuồng hơn võng mùng nhiều !

Đúng là mua ở bến Ninh Kiều, chỗ hàng dừa, mua loại maximum luôn 2,5m. Chỗ người quên vừa mua vừa tặng nên cái giá ko tới mức em nói! Vụ lều thì chừng nào nhu cầu tới nữa thì tính vậy.
Mai co rảnh ko đi cùng mọi người chơi nhé meodien!

Sinh nhật PBD

Hôm qua, nhờ các ACE khách mời mà sinh nhật PBD được thêm sinh động.
Thay mặt PBD xin cảm ơn vì những tình cảm, quà của PCT với PDC.

@Người Nhà Quê : hẹn lần 2 nghe.

Có lỗi khi úp hình
465ea8b1b24e82dabd1b11e70c73676d_54091485.8568219578a8df8b9e7db.120x1.jpg

Last edited:
Cảm ơn nhà Cần Thơ đã nhiệt tình tham gia đêm sinh nhật lần I của Phượt Bình Dương, chúc nhà luôn đầy ắp những tiếng cười và những chuyến Phượt xa cùng nhau.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,710
191,509
Latest member
typhu88zcom
Back