What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Hôm qua, ngày 07 tháng 03 mình đã đánh một trận hoành tráng với quý phụ nữ nhà mình và làm tròn nghĩa vụ với một món quà cho bà xã theo thông lệ hàng năm. Hôm nay, ngày chính thức mình xin gởi lời qua diễn đàn kính chúc các thành viên nữ của nhà phượt Cần Thơ và phượt Bình Dương lời chúc sức khỏe, trẻ mãi không già, luôn luôn có những niềm vui trên con đường Phượt.
Chúc mừng ngày tám, tháng ba,
Chị em phụ nữ nhà ta nhiệt tình.
Đi chơi cống hiến hết mình,
Niềm vui thắm nghĩa, thắm tình khó quên.

Cập nhật danh sách đi thôi nôi nhà BD. Dự kiến 7h sáng 16/3/2013 có mặt tại bến xe và xuất phát. Angry +Angry's đi bằng xe gắn máy.
1. Trương.
2. Vippro
3 + 4. Angry +Angry's
5. Thông
Dập dòm:
1. Quê
2. Khoái đủ thứ......
3. Trọng.
4.........
Mại dô mại lên bà con ơi, đi hay dập dòm thì lên tiếng nhe để Ban tổ chức còn biết đường sắp xếp, sắp hết hạn rồi đó...

Tình hình là kèo ngày mai nhà Bồng sao rồi ta, thấy im ru hết, nếu ko có gì đột xuất thì em đi được ngen, anh chị em bạn bè nào đi được nữa lên tiếng để biết hẹn thời gian địa điểm, ngen nói Bồng mời chị em phụ nữ mà sao thấy hỏng ai lên tiếng hết vậy!
Ah, ngoài ra, em chỉ đi được tới tối, không ở lại qua đêm được ngen!

Hôm qua dụ dỗ sư phụ mà sư phụ bảo kẹt lớp nếu có người thay sẽ lên. Giao sư huynh làm sao bắt cóc được Sư Phụ nhé Sư Huynh.
Đang cố gắng rủ reng đây em ơi nhưng chưa chắc ăn lắm nên anh không dám thông báo cho em hay. Khi nào ổng lên xe, xe nổ máy rồi chắc ăn em ơi:D

Tình hình là kèo ngày mai nhà Bồng sao rồi ta, thấy im ru hết, nếu ko có gì đột xuất thì em đi được ngen, anh chị em bạn bè nào đi được nữa lên tiếng để biết hẹn thời gian địa điểm, ngen nói Bồng mời chị em phụ nữ mà sao thấy hỏng ai lên tiếng hết vậy!
Ah, ngoài ra, em chỉ đi được tới tối, không ở lại qua đêm được ngen!
Anh đi nữa là 2 người

Thấy có tin nóng này: anh chị em nhà mình ai có nhu cầu thì book nhé, có thể lên đây cùng thảo luận ngày đi để book vé cùng nhau!
Tin nóng!
Vé máy bay giá rẻ 390k của Vietnam Airlines tiếp tục dc tung ra (Tc vé 1 chiều khoảng 440k), dc đem theo 20kg hành lý.
Chỉ thấy vé khứ hồi SG - DN, HN - DN nhé
SG - HN or các nơi khác ko có vé!
Thời gian Khuyến mại từ giữa tháng 8.2013 -> 15.1.2014 (nhầm 15.12 âm lịch ai cần về tết 2014 vé này cực kì quá rẽ nhé)
(Nguồn: anh Trần Bình)

Thấy có tin nóng này: anh chị em nhà mình ai có nhu cầu thì book nhé, có thể lên đây cùng thảo luận ngày đi để book vé cùng nhau!
Tin nóng!
Vé máy bay giá rẻ 390k của Vietnam Airlines tiếp tục dc tung ra (Tc vé 1 chiều khoảng 440k), dc đem theo 20kg hành lý.
Chỉ thấy vé khứ hồi SG - DN, HN - DN nhé
SG - HN or các nơi khác ko có vé!
Thời gian Khuyến mại từ giữa tháng 8.2013 -> 15.1.2014 (nhầm 15.12 âm lịch ai cần về tết 2014 vé này cực kì quá rẽ nhé)
(Nguồn: anh Trần Bình)

Vé này rất dễ book dễ đi, ko cần tranh dành như vé 10k, thấy rơi vào T7, Cn nhất nhiều có khứ hồi luôn, ACE ai thích cứ lên Plan rùi book cùng th gian
Gợi ý: Sg - Dn, Dn - Hn, Hn - Sg, nếu HN - Sg chưa có vé rẽ để đó rùi từ từ book, vé rẽ hay ra thường xuyên hihi!

Cập nhật danh sách đi thôi nôi nhà BD. Dự kiến 7h sáng 16/3/2013 có mặt tại bến xe và xuất phát. Angry +Angry's đi bằng xe gắn máy.
1. Trương.
2. Vippro
3 + 4. Angry +Angry's
5. Thông.
6. Hht59
Dập dòm:
1. Quê
2. Khoái đủ thứ......

A. Trương ơi, mình có cần bàn lại giờ giấc xuất phát chút hong, em thấy hôm ấy là thứ 7 mà mình lại đi sớm quá vậy!
Đi trễ chút để mọi người có thời gian sắp xếp chút công việc riêng, cũng như ai có nướng được nhiêu nướng (khoản này em thì ko có, nhưng nói hộ dùm ai có).

Vấn đề đi lên Bảo Anh e tính thế này mọi người cho ý kiến giúp nhé!
Chúng ta đi tới Sài Gòn chúng ta gom lại đủ 1 đội quân, sau đó bắt xe buýt đến Gò Dưa ta bắt taxi vào Bảo anh khoảng 15km. Khỏi phải đi vòng lên TDM rồi vòng xuống thêm 1 đoạn hơi bị xa nữa.
Dự kiến tổng thời gian di chuyển từ Cần Thơ - Bảo Anh khoảng 5-6 tiếng;
Còn thời gian xuất phát thì có thể 8h30 đc ko huynh! trước thời gian đó cafe cà pháo cho nó sung cái rồi hãy đi keke! (beer)

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,709
191,508
Latest member
truonguyen
Back