What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

@ anh Trương: cho em vào nhóm dập dòm chuyến đi BD nhé!
@ Rùa, và Bồng: tình hình là thứ 7 này phải đăng ký đi làm để thứ 7 tới được nghỉ nên theo em kiến nghị của riêng em oánh trận HG ngày chủ nhật luôn, mần từ sớm đánh tới chiều rồi rút quân. Theo em biết cũng khá nhiêu anh chị bạn bè có làm thứ 7 đấy!
Ý kiến riêng em thôi còn lại vẫn do số đông quyết định nhé!

@ anh Trương: cho em vào nhóm dập dòm chuyến đi BD nhé!
@ Rùa, và Bồng: tình hình là thứ 7 này phải đăng ký đi làm để thứ 7 tới được nghỉ nên theo em kiến nghị của riêng em oánh trận HG ngày chủ nhật luôn, mần từ sớm đánh tới chiều rồi rút quân. Theo em biết cũng khá nhiêu anh chị bạn bè có làm thứ 7 đấy!
Ý kiến riêng em thôi còn lại vẫn do số đông quyết định nhé!

Thứ 7 anh cũng làm mà em, thì làm xong mình đua qua nhà ku Bồng luôn, từ Cần Thơ chạy qua khoảng 45' à, còn từ Hậu Giang qua cũng khoảng TG đó, trễ lắm thì 6h00pm mình đã có mặt ở 1000 rồi, làm tới khuya rồi ngủ lại đó luôn, sáng về. chơi vậy CN còn nghỉ ngơi hoặc về Cần Thơ nữa chứ

như vậy cũng được, nhưng sợ có một số người đi qua đêm không được chứ! nhứt là chị em phụ nữ. Anh Rùa ơi! ráng gù anh ca sĩ Trương đi cho thêm phần náo nhiệt nha!. vậy nha anh Trương.! có thể sớm chút đi anh Rùa ơi! để có ai không qua đêm với Bồng được thì về cũng được an toàn.
Riêng KTDu thì phải qua đêm nha! vì có em thêm phần náo nhiệt (vui) chws không có gì.hu!hu!

các bạn cho mình hỏi chuyến đi BD là gì thế? Đi đâu, làm gì, lịch đi thế nào? E cũng đang muốn tụ tập phượt cho vui với :)

Bạn ở Cần Thơ nếu muốn gia nhập vui lòng để lại số ĐT , mình sẽ add vào DS , có gì mình nhắn tin tập trung off thì bạn sẽ hiểu ( BD viết tắt tên tỉnh Bình Dương )

Anh Ca Sĩ Trương và Gái Du,Má Mì Ngoc Hiền, Ku Trọng HIV, Lãng DU tê ku, Vợ chồng tàu ngầm hay ANh Khoái Tùm Lum đâu rồi, lên tiếng cái đi.Còn chị Kieu bsg chắc bận đếm tiền nên không thấy lên tiếng luôn.
Do thứ 2 tuần sau phải mần sớm ở Gò Quao nên không thể về Bình Dương kịp ,thôi thì đánh lẻ ở 1000 hay Cần Thơ cũng good.
Em có mẹc đây!!

như vậy cũng được, nhưng sợ có một số người đi qua đêm không được chứ! nhứt là chị em phụ nữ. Anh Rùa ơi! ráng gù anh ca sĩ Trương đi cho thêm phần náo nhiệt nha!. vậy nha anh Trương.! có thể sớm chút đi anh Rùa ơi! để có ai không qua đêm với Bồng được thì về cũng được an toàn.
Riêng KTDu thì phải qua đêm nha! vì có em thêm phần náo nhiệt (vui) chws không có gì.hu!hu!
Chuẩn bị vào nha ku!!chứ như trước đây là tình hình ko ổn nha.
All: tình hình là chiều t7 e sẽ có mặt ở Thị Trấn 1000 đến chủ nhật..nhưng có thằng nhok về theo nữa nên..ko bít đu dc tới đâu(ko có mẹ theo)..thui thì tới đâu hay tới đó.

Hôm qua dụ dỗ sư phụ mà sư phụ bảo kẹt lớp nếu có người thay sẽ lên. Giao sư huynh làm sao bắt cóc được Sư Phụ nhé Sư Huynh.
À các anh em mới cũ, vui lòng viết hoa đầu câu, đầu dòng, hạn chế viết tắt, tô màu toàn bài, dùng... thay cho dấu chấm...v.v.v. Lâu lâu xem lại nội quy diễn đàn nhé!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,709
191,508
Latest member
truonguyen
Back