What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Bởi ta nói, "Trẻ thời đi vắng, chợ thời xa" mà

Lên lịch đi nhậu đê!!!!!!!!!!!!!!!!

Hay nhà mình tối nay off cà phê, xong đem bia lên quán nhậu ké cafe đi! Nghe đồn anh Trương còn kha khá bia ở nhà thì phải, mình cũng còn cỡ nửa thùng với đủ các loại trên đời chưa dùng đến, để lâu sợ hết hạn bia quá!

Bởi ta nói, "Trẻ thời đi vắng, chợ thời xa" mà

Lên lịch đi nhậu đê!!!!!!!!!!!!!!!!

Nhà mình lâu lâu lại hát cái câu: Nhà vắng, mang nhiều cay đắng, xua hồn đi hoang....

Nhà mình dạo này vắng tênh buồn hắt buồn hiu... luôn. Khúc Thụy Du vào nhà làm sôi nổi lên nữa đê :D

Anh Chọng HIV sung quá nhẩy?! ^^
Tối nay mấy anh chị em mình lên 3G cafe nhe mọi người!

Ai chưa nhận áo thì tranh thủ tối nay lên nhận luôn.

Ca sĩ Trương: Tối nay anh quởn k? Ghé tệ xá 3Gs chơi, mang theo mấy cái áo còn sót lại để đưa cho những ai chưa nhận ạ!

Chị Ngochien: Tối nay cafe nhen!

Mèo Điên Ku: Tên tao mày hông viết hoa moại!?

Cuối tuần sắp xếp về HG nhậu đê! :gun

Thôi anh lên Cần Thơ tìm em đi, về nơi ấy xa lắm!
Em sợ về Hậu Giang gặp anh Bồng, em chịu không nổi!!!!

Mà, anh có mua được đôi giày nào để đi tập thể dục cho cái bụng nó nhỏ lại chưa?! Hí

Nhà CT thơ ơi cho em đăng ký một áo size M nữa nghen. Ai quản lý phần đó thì cho em cái tài khoản em chuyển luôn.
@ Mèo : Chắc cho em cái thẻ làm kỉ niệm quá! Viết lại cho đàng hoàng coi.
Bữa rồi chưa lưu ý em là viết tên địa danh nhớ viết hoa đó nghen, không dùng dấu hoa thị "*" làm tiền đề để làm biếng viết hoa đầu câu đầu dòng và dùng ba chấm "...". Cái cậu này ma lanh dữ.

Last edited:
Anh Chọng HIV sung quá nhẩy?! ^^
Tối nay mấy anh chị em mình lên 3G cafe nhe mọi người!

Ai chưa nhận áo thì tranh thủ tối nay lên nhận luôn.

Ca sĩ Trương: Tối nay anh quởn k? Ghé tệ xá 3Gs chơi, mang theo mấy cái áo còn sót lại để đưa cho những ai chưa nhận ạ!

Chị Ngochien: Tối nay cafe nhen!

Mèo Điên Ku: Tên tao mày hông viết hoa moại!?

Để mình tập tành làm mod nhé: em Hiền viết sai chính tả tên anh - phạt ( Tr - Ch), em chuyển nick anh từ hht sang HIV - phạt!
Còn lại vấn đề là có thống nhất hay ko, cả nhà đưa ý kiến nhé!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,713
191,510
Latest member
maychamcongvantayvns
Back