What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Ô kê chị Ngochien!
Lên đi, kể chuyện trên trời dưới đất cho nghe!

Anh Khoái ku già ơi: Có đọc đc mấy chữ này thì tối lên chơi hen! Tối ở quầy thuốc bán mấy cái BCS hoài có gì vui đâu anh?!=))

Nè Du mới thấy nhảy qua kia hứa hẻm có chửi thề mà sao quên nhanh thế. Phạt Du đó nghen. Để dành đó mai mốt xuống CT lấy một lần kakkaka
Chắc phải kêu chị Kiều để thêm beer kinh doanh cho cái nhà này quá. Vô cà phê mà toàn nhậu heiz...Bữa sau mình cũng ké hí hí

@ Du : Ngứa mỏ nói nhiều nên mới là phượt quái ..:)) ( lên lon rồi tối nay trả tiền cà phê nhe )
@ Mod yêu : Vụ áo sống đó đợi số lượng nhiều 1 chút nhe em . Cần Thơ chơi toàn hàng hiệu nên đặt 1 cái giá thành cao lắm à ...=))
Chương trình nấu ăn cho trẻ em đường phố
Địa chỉ : Số 2 Nam Kỳ Khởi Nghĩa , TP Cần Thơ
Thời gian tổ chức ngày 7/4/2013 ( CN ) từ 8h đến 12h
Kinh phí : trích từ quĩ từ thiện CT trọn gói 1.500.000 đ bao gồm 60 phần vịt nấu lagu , bánh mì , nước ngọt , trái cây ....
Thành phần : 45 trẻ và chúng ta + với vài người ở Phường
Ai có rảnh hôm đó đi nhé ( thợ nấu , bếp núc và hoạt náo viên đã có rồi ) chúng ta chỉ chụp ảnh rồi ăn chơi với các bạn trẻ thôi

OK. Nay trực ca ra sẽ lên 3Gs để gặp em Du chứ hỉ, lâu rồi không gặp Du và Hoàng. Trước khi lên cũng phải chuẩn bị "cái bụng" nữa đó nha.

Móa, Chọng đâu sao k lên tiếng!?:T

Nhắc tới chị Kiều mới nhớ, thấy cũng tội nghiệp quán chị ấy lắm chị Jinny. Quán người ta bán cà-phê, mà hở hở nguyên bầy mua bia kéo lên nhậu => cũng phải cho mượn ly nhậu, akakaka:)):))

Đọc được tin của em từ nảy giờ rồi mà lu bu quá nên chưa lên tiếng được, mới vắng có chút xiu mà em ấy la om tỏi lên rồi, khổ ghê!
Với anh thì 2 tờ 500 xem như 1000 thôi, nên ai phạt vạ anh, anh chịu hết, nhất là bia rượu, uống dỡ nhưng ai đưa là mình đẩy hả, cuộc đời "đẩy đưa" nó thế đấy!
Tối nếu ko vướng bận gì thì khoảng sau 7g30 lên. Chắc ko mang theo bia vì chưa thấy tâm hơi của ai lên tiếng về vụ đó cả, cứ cafe hay dừa tươi làm tới thôi!
Còn có vướng thì tháo gở từ từ...

OK. Tối nay học xong phi lên 3G
Trọng: Mấy cái lon bia cũ của em tối vác lên luôn đi, để lâu mốc đó. Xử cái cũ trước, nếu binh tôm tướng cá nhiều thì nhắn tin cho anh, anh đi học về ghé ngang nhà vác lên 1 thùng bổ sung
Ai đi sớm lo mồi nhé.... lâu lắm rồi không nhậu kể từ ngày SN nhà BD....=))(beer)

OK. Nay trực ca ra sẽ lên 3Gs để gặp em Du chứ hỉ, lâu rồi không gặp Du và Hoàng. Trước khi lên cũng phải chuẩn bị "cái bụng" nữa đó nha.

Dạ, tối nay lên gặp em nè chị! Muốn gặp chị Hoàng thì chịu khó bay qua Hàn Quốc nhe, kekeeke
Mà nhắc tới chị ấy coi chừng có người nhớ tội cho họ! kaka

Hẹn gặp chị tối nay! 7h nhé pà con cô pác! (wait)(wait)

Ca sĩ: Đúng là quá xá lâu! hohohho

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,719
191,514
Latest member
ngocpqa
Back