What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Ò 2 nhân vật này đâu có xa lạ, đã gặp nhau hết rồi và cũng là thành viên của facebook nhà Cần Thơ, cũng chém trên phượt ầm ầm :)). Đã tham gia ít nhất 1 lần của Cthơ, Bình Dương và Dương Cần. :D

Nói đại ra luôn đê còn ởm ờ giấu giấu giếm giếm mệt nhé Víp pờ rồ, chị hổng thích đoán già đoán non đâu àh hahaha già cả rồi bắt đầu khó tánh lắm đó nghen :)

@Pé Du: 1 trong 2 Vipgo nhắc là anh đó pé iu :D

- Chị KTD ơi cái bạn nữ anh Vip nhắc hình như là em thì phải :( , tại em cũng ít tham gia với nhà CT mình, hjc
-

Ra là anh Langtulangdu và Sandy-Ly, thế thì Ok thôi!!!
Anh Víp gồ ơi: Mơi mốt người quen thì nói tên cho biết với, dzấu vậy tưởng đâu đào mới nào của anh nữa không hà, em ghen lắm anh có biết chăng?! kakaka

Nhắc lại cái chuyện off hôm qua: Mơi mốt ai không bận thì mình gráng đi off đúng giờ nhé các pác già trẻ lớn pé!
Còn anh Chọng ngoài cái tội bị HIV ra, tối qua còn thêm tội nữa là đến phút cuối mới nói có mang theo bia, làm hại e uống đc có 3 ly là phải về@@. Lòng rất buồn... :(

Còn anh Chọng ngoài cái tội bị HIV ra, tối qua còn thêm tội nữa là đến phút cuối mới nói có mang theo bia, làm hại e uống đc có 3 ly là phải về@@. Lòng rất buồn... :(

Thông cảm em ơi, anh mang bia theo mà lòng cũng phân vân, ái ngại, anh phải gán ngụy trang lắm để người ta nhìn anh tưởng dân trí thức mang balo laptop theo, chứ đâu ai ngờ balo anh đầy "hàng" trong đó.
Đi vô bàn cafe mà trông chờ xem có ai hỏi thăm gì tới "hàng" của anh mang theo, mà toàn im ru, nên đành phải đợi tới lúc các trưởng lão tới mới dám khui ra đấy chứ, tuy muộn nhưng "có còn hơn không"...
P/s: Tâm trạng người mang bia...

Ra là anh Langtulangdu và Sandy-Ly, thế thì Ok thôi!!!
Anh Víp gồ ơi: Mơi mốt người quen thì nói tên cho biết với, dzấu vậy tưởng đâu đào mới nào của anh nữa không hà, em ghen lắm anh có biết chăng?! kakaka

Nhắc lại cái chuyện off hôm qua: Mơi mốt ai không bận thì mình gráng đi off đúng giờ nhé các pác già trẻ lớn pé!

Há há tại anh Khoái cần số lượng nên báo thêm số lượng đó mà! thật sự nếu mua cho người xa lạ với nhóm thì ngta mua về cũng đâu có đi chơi chung đc đâu mà mua...(beer)! A đâu có đào hoa đến nổi lúc nào cũng có đào mới keke e yên tâm khoản này và bớt ghen đi hén :T
@ Ku Trọng ém bia ah kaka :LL

Nói đại ra luôn đê còn ởm ờ giấu giấu giếm giếm mệt nhé Víp pờ rồ, chị hổng thích đoán già đoán non đâu àh hahaha già cả rồi bắt đầu khó tánh lắm đó nghen :)

Nhìn chị vẫn còn trẻ xinh lắm mà, có đâu mà già khó tính chứ :)

Ui dạo nì chị khó tánh ghê lém =)) . Mần răng đi mô mà lâu lém chẳng thấy ghé nhà PCT vậy hè? Chị còn nhớ langtulangdu và sutubien chua ra mắt cắt máu uống beer kết nghĩa chị em đó nghen nói hổng giữ lời phạt....phạt :T

Ui dạo nì chị khó tánh ghê lém =)) . Mần răng đi mô mà lâu lém chẳng thấy ghé nhà PCT vậy hè? Chị còn nhớ langtulangdu và sutubien chua ra mắt cắt máu uống beer kết nghĩa chị em đó nghen nói hổng giữ lời phạt....phạt :T

Thôi để hôm nào em ghé đãi bia, còn cắt máu thì để khi khác nghe chị :)) vì dạo này lượng mỡ và rịu trong máu của em quá cao (NT)

Tin vui : Người đẹp Kwon Vy đã nhận lời làm hoạt náo viên vui chơi với trẻ ngày 7/4 này chung với Diễm còi ..(c)
@ vippro : Vụ áo quần , sách vở để anh hỏi lại mấy cô ở trung tâm nhé.
@ All : Vụ áo đặt thêm thì chắc phải chờ hơi lâu trên 20 cái mới có giá tốt ( theo cái bảng báo giá hôm trước mà ca sĩ Trương trưng ra là tròm trèm 190k/ cái )
Từ từ sẽ có hết Jinny , langtulangdu , Sandy_Ly , thầy Yamaha 1958 .....:))
Tập 2 ngày 7/4 : Số lượng tham gia không hạn chế ...:LL ( nhằm giảm số tiền hùn tiền mua mồi ...haha..) Bia thì ca sĩ Trương lãnh , nơi tổ chức : nhà hht =)) ( Zorok lon cao uống cũng êm quá .. )
Rất mong ngày 7/4 anh chị em mình tham gia nhiều nhiều.

Đúng rồi chị ấy còn trẻ chán! mà khó tính mới mau già chứ ko phải già mà khó tính hihi

Chị còn nhớ langtulangdu và sutubien chua ra mắt cắt máu uống beer kết nghĩa chị em đó nghen nói hổng giữ lời phạt....phạt
Vụ này nghe lâu rồi nè!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,720
191,517
Latest member
fb88xme
Back