What's new

Phượt Cần Thơ : Tây Đô hội tụ (phần 2)

Hic..hic giờ này mới lên đọc tin...hic..hic chắc mọi ngừ dzìa nhà mất gầu..sáng giờ lo up tới up lui cái fone nên đt ngoài vùng phủ sóng lun(ko bit có ai nt hay call gì hôn)..xin lổi cả nhà..lâu qá cũng ko gặp mọi người nữa..
Còn Vụ áo thì ai nhà rộng xin giữ dùm 2 cái của mình và thằng Bồng nha..khi nào nhà e rộng e lấy zậy..

@ Du : Ngứa mỏ nói nhiều nên mới là phượt quái ..:)) ( lên lon rồi tối nay trả tiền cà phê nhe )
@ Mod yêu : Vụ áo sống đó đợi số lượng nhiều 1 chút nhe em . Cần Thơ chơi toàn hàng hiệu nên đặt 1 cái giá thành cao lắm à ...=))
Chương trình nấu ăn cho trẻ em đường phố
Địa chỉ : Số 2 Nam Kỳ Khởi Nghĩa , TP Cần Thơ
Thời gian tổ chức ngày 7/4/2013 ( CN ) từ 8h đến 12h
Kinh phí : trích từ quĩ từ thiện CT trọn gói 1.500.000 đ bao gồm 60 phần vịt nấu lagu , bánh mì , nước ngọt , trái cây ....
Thành phần : 45 trẻ và chúng ta + với vài người ở Phường
Ai có rảnh hôm đó đi nhé ( thợ nấu , bếp núc và hoạt náo viên đã có rồi ) chúng ta chỉ chụp ảnh rồi ăn chơi với các bạn trẻ thôi
(c) Cố gắng đi vụ này mới đc keke
(wait)Vụ áo e thấy có thêm 2 người đăng kí đó anh! 1 nữ (hôm trước e đăng kí trễ nên ko kịp) và 1 nam (u ú như e) mới nói với e hôm qua lúc nhậu ở Bạc Liêu...Khi nào bắt đầu đặt áo cho hú hới e với nhé!
:( Giờ ngồi gỏ các dòng này đây chắc là mọi người đang chè chén ở 3GS rồi hehe

Mà, anh có mua được đôi giày nào để đi tập thể dục cho cái bụng nó nhỏ lại chưa?! Hí

Màu trắng, rất vừa vặn, không biết khi nào nó bắt đầu đc thực hiện nhiệm vụ đây :))

Last edited:
Mình ủng hộ cái vụ từ thiện cho trẻ em nghèo vào ngày CN, 7/4. Mình sẽ rủ thêm mấy ông bạn già lại đàn hát cho vui nhà vui cửa. Tập 2 là kéo lại nhà Mr Trọng nhé, mình lo vụ bia.(beer)

Kinh phí : trích từ quĩ từ thiện CT trọn gói 1.500.000 đ bao gồm 60 phần vịt nấu lagu , bánh mì , nước ngọt , trái cây ....
Ai có rảnh hôm đó đi nhé ( thợ nấu , bếp núc và hoạt náo viên đã có rồi ) chúng ta chỉ chụp ảnh rồi ăn chơi với các bạn trẻ thôi

Em tham gia chương trình này với nha, thứ 6 là em đã có mặt ở Cần Thơ rồi, ráng giết thời gian ngày thứ 7 để chủ nhật gặp mọi người ^v^!!!

Nhân vụ này mình có cần vận động thêm quần áo, sách truyện củ không anh!

(c)
(wait)Vụ áo e thấy có thêm 2 người đăng kí đó anh! 1 nữ (hôm trước e đăng kí trễ nên ko kịp) và 1 nam (u ú như e) mới nói với e hôm qua lúc nhậu ở Bạc Liêu...Khi nào bắt đầu đặt áo cho hú hới e với nhé!

Cho em hỏi, những bạn này là ai? Có phải là thành viên nhà mình k?
Cá nhân em nghĩ, áo phượt nhà mình thì nên dành cho ai là thành viên PCT sẽ hay hơn.

Còn cái vụ nấu ăn cho trẻ em đường phố em ủng hộ hai tay. Vì k tự tin nấu ăn cho 1 nhóm nhiều người nên k dám lãnh phần đầu bếp, hehehe, giờ có người lo rồi là OK.:D:D

Cho em hỏi, những bạn này là ai? Có phải là thành viên nhà mình k?
Cá nhân em nghĩ, áo phượt nhà mình thì nên dành cho ai là thành viên PCT sẽ hay hơn.

Ò 2 nhân vật này đâu có xa lạ, đã gặp nhau hết rồi và cũng là thành viên của facebook nhà Cần Thơ, cũng chém trên phượt ầm ầm :)). Đã tham gia ít nhất 1 lần của Cthơ, Bình Dương và Dương Cần. :D

- Chị KTD ơi cái bạn nữ anh Vip nhắc hình như là em thì phải :( , tại em cũng ít tham gia với nhà CT mình, hjc
- Anh Langtulangdu: Thứ 6, 2 chị em có buổi chụp choẹt ở Cần Thơ, xong gòy chia tay, em ở lại đợi để chủ nhật đi chung với mọi người, chị em quay về chốn cũ, hehe dịp khác em sẽ lôi kéo chị iu em đi chung :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,718
191,513
Latest member
marketxcel
Back